Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.690
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Pro paid day.cho e thỉnh cmn giáo phát.
Theo exp hơn tháng làm cpm thì các nét paid day thường rẻ như kẹo kéo.
các nét 15.30 thì toàn mấy trăm.
Ý các hạ sao?

Tại hạ tài hèn sức mọn chỉ có thể đi đánh cướp nhỏ các site paid ngày, thu nhập cũng x2,x3 tiền thuê binh khí (vps) thôi nhưng đc cái là đánh nhanh thắng chắc :)
Còn các đường chủ tài cao thì đi đánh các site lớn, dài ngày thì tài nguyên thu đc là khó kể siết, tuy nhiên ko lượng sức mình mà động phải các danh môn thì có nguy cơ bại trận, tay trắng đi về la kha lon :D

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Tại hạ tài hèn sức mọn chỉ có thể đi đánh cướp nhỏ các site paid ngày, thu nhập cũng x2,x3 tiền thuê binh khí (vps) thôi nhưng đc cái là đánh nhanh thắng chắc :)
Còn các đường chủ tài cao thì đi đánh các site lớn, dài ngày thì tài nguyên thu đc là khó kể siết, tuy nhiên ko lượng sức mình mà động phải các danh môn thì có nguy cơ bại trận, tay trắng đi về la kha lon :D
site pay daily :eek::eek::eek: - các hạ bái phục

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
đây là động tà giáo, các hạ nào là danh môn chính phái thì mời ra ngoài :D
Bác cứ phân biệt thế ạ...anh em quần hùng dù tà hay chính cũng đều là hảo hán mà..:D

phuoc0191vn

Senior
Reactions
184
MR
0.170
đang thiếu ssh nên muốn trao đổi chút: 1 site pay request ( 1 tuần pnd ) min 0.25$ = 10k ssh ai cần thì pm mình nha
P/s: chả biết cái này các bác biết chưa: hiện 9 banner Adhexa trong 1 site đổi 20k ssh ( ai biết rồi thì thôi, đang thiếu ssh , nó die hết òi, vừa scan lại còn có hơn 7k )
Ai cần thì inbox nha ( các bác pro thì tha m nha )

đang thiếu ssh nên muốn trao đổi chút: 1 site pay request ( 1 tuần pnd ) min 0.25$ = 10k ssh ai cần thì pm mình nha
P/s: chả biết cái này các bác biết chưa: hiện 9 banner Adhexa trong 1 site đổi 20k ssh ( ai biết rồi thì thôi, đang thiếu ssh , nó die hết òi, vừa scan lại còn có hơn 7k )
mua acc gg mà scan ssh, ra ầm ầm.

thangdee

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Tối ib =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week