Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.

Có ai số nhọ giống em k , tài khoản pp của e bị limit và e đã tạo pp mới . Sáng nay đc adhexa pay , và hình như thằng adhexa này pay k đc đánh giá tin cậy từ pp , nên $ vô tài khoản e bị hold 21 ngày . Có bác nào có cách nào viết email support cho pp để nó k hold dùm e đc k :D .

Có ai số nhọ giống em k , tài khoản pp của e bị limit và e đã tạo pp mới . Sáng nay đc adhexa pay , và hình như thằng adhexa này pay k đc đánh giá tin cậy từ pp , nên $ vô tài khoản e bị hold 21 ngày . Có bác nào có cách nào viết email support cho pp để nó k hold dùm e đc k :D .
Acc paypal mới là bị vậy mà. đâu phải do thằng pay ko uy tín đâu :eek:

Mệt cái ông levu này ghê =.=
nó ko pay tức là nó scam còn nó pay tức là chưa scam
post mỗi cái hình "?????" ai là ad hexa trên forum trả lời cho bác ấy kìa, để bác ấy hỏi hoài tội nghiệp ^^

@levummo sao bác k hỏi thẳng nó lun đi , ng khác đc pay , còn tao thì k , k chừng nó xem còn nhanh hơn là bác cứ đi 4rum này 4rum kia post mỗi cái hình của bác :D:D:D

Acc paypal mới là bị vậy mà. đâu phải do thằng pay ko uy tín đâu :eek:
Sai nhé bạn , mình đc nhìu NET khác pay rồi , giá trị cao thấp có , nhưng đều k bị hold nhé .
Cụ thể Paypal nó thông báo vầy nè :
Seller Protection
Not Eligible
Not eligible for Seller Protection
Transactions without a shipping address aren't eligible for Seller Protection. For eligibility requirements, see our Seller Protection Policy.

We have no shipping address on file.

@levummo sao bác k hỏi thẳng nó lun đi , ng khác đc pay , còn tao thì k , k chừng nó xem còn nhanh hơn là bác cứ đi 4rum này 4rum kia post mỗi cái hình của bác :D:D:D

< 500$ = PAY ... > 500$ = Pending ... bên TBN cũng nhìu người > 500$ ko PAY ... :eek::eek::eek:

Sai nhé bạn , mình đc nhìu NET khác pay rồi , giá trị cao thấp có , nhưng đều k bị hold nhé .
Cụ thể Paypal nó thông báo vầy nè :
Seller Protection
Not Eligible
Not eligible for Seller Protection
Transactions without a shipping address aren't eligible for Seller Protection. For eligibility requirements, see our Seller Protection Policy.

We have no shipping address on file.
su pho`

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105