Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
2 đứa ngủ đi ,anh đẹp trai nhất :p

E gửi 5-6 lần rùi nó ko trả lời ... :eek:
=]]. Thôi bỏ làm nick khác. Mình cũng đi vài acc gần 1k/tháng rồi. Buồn mất 2 ngày xong lại làm lại. Cứ làm đi làm lại mới ngon được. Đã thế nó banned mình mình tạo điều kiện kiếm net khác. Biết đâu tìm được net ngon hơn. Kiểu như bạn gái ý. Có thể hiện tại xinh, to, ngoan rồi nhưng biết đâu chia tay lại gặp tình yêu khác xinh, ngoan, to, giầu, bố mẹ ủng hộ thì sao. :D :D :D

=]]. Thôi bỏ làm nick khác. Mình cũng đi vài acc gần 1k/tháng rồi. Buồn mất 2 ngày xong lại làm lại. Cứ làm đi làm lại mới ngon được. Đã thế nó banned mình mình tạo điều kiện kiếm net khác. Biết đâu tìm được net ngon hơn. Kiểu như bạn gái ý. Có thể hiện tại xinh, to, ngoan rồi nhưng biết đâu chia tay lại gặp tình yêu khác xinh, ngoan, to, giầu, bố mẹ ủng hộ thì sao. :D :D :D
nghe đồn thánh ấy đc pay rồi, khỏi an ủi :p

=]] Vừa dập được em Daily mai là đủ min pay rồi. Hy vọng đào được cái site ngon. Net30 Net7 Daily còn Net15 nữa là đủ bộ.

inbox em daily với nào
Mơ đi cưng. =]]] Dayli mà nó pay thì còn quý hơn vàng nên còn lâu mới share nhé. Net khác đợi gần nát còn share chứ dayli thì chắc chẳng ai share bao giờ. Vì 2% ref không đáng tí tí nào luôn.

Sau 50 ngày ... Adhexa đã PAY ... :confused::confused::confused:
=]]]] 1k$ thơm thế còn gì. Đợi 50 ngày có 1k$ ai chả muốn đợi. Mình đếch có duyên với Adh không cũng muốn giao thông em ý một lần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week