Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Ai biết fake IP trên mozila tắ tắt cái gì đi không nhể. Tắt cái quái gì mà không thể nào nhớ nổi cho nó fake ip toàn diện ý. Fake IP reg NET mà giờ quên mất config tắt cái gì đi để vào kiểm tra tk.

Ai biết cái site check thông tin ip các kiểu. Trong đó có hướng dẫn tắt WEBRTC giao diện màu đen không. Haiz xóa lịch sử giờ khổ quá.
inbox hay yahoo, teamview t xem cho

Mấy cái setup thì vừa mò được mà quên mất cái site check. :oops::oops::oops:

inbox hay yahoo, teamview t xem cho
Cảm ơn nhé. Nhưng team view hạn chế chức năng rồi. chỉ cho mọi người xem thôi chứ không cho quyền điều khiển.

Off WebRTC nè! => để javascript ko thể check được internal IPs hay local IPs của VPS hay Laptop của mình.

How to hide internal IPs in Chrome or Chrome based browsers:

1. Uninstall Chrome and don't use it

How to hide internal IPs in Mozilla Firefox:

1. enter "about:config" in address bar

2. accept warning message

3. enter "media.peerconnection.enabled" in search

2. doubleclick on "media.peerconnection.enabled" in search result to change it to false

Off WebRTC nè! => để javascript ko thể check được internal IPs hay local IPs của VPS hay Laptop của mình.

How to hide internal IPs in Chrome or Chrome based browsers:

1. Uninstall Chrome and don't use it

How to hide internal IPs in Mozilla Firefox:

1. enter "about:config" in address bar

2. accept warning message

3. enter "media.peerconnection.enabled" in search

2. doubleclick on "media.peerconnection.enabled" in search result to change it to false

Tool traffic bác chạy thế này được không =)). Tool của thanhsp không config được dùng không không được nhiêu cả

Ẻro thì bá đạo rùi anh, paid đều, rate chuẩn, Rank Alexa tốt là ok. hii e chỉ biết nhiêu đó
A verify acc ko mà mấy nay chưa dc ! :(
Tool traffic bác chạy thế này được không =)). Tool của thanhsp không config được dùng không không được nhiêu cả
Được ! Vì tool dùng firefox thật mà.

có nhiều US ko bác, mình lấy chạy SEO thôi, ko chơi CPM hay offer
Trong 180k thì có 18k US, còn trong đống e check live hôm 13-6 thì còn có 5k us thôi ==> 18k us check live còn khỏang 5k =)). Bác mua làm gì phí công

Check internal IPs hay local IPs này là net check hả bác? mình dùng tool chạy ssh rồi mà vẫn check ra đc cái này cơ á?

Check internal IPs hay local IPs này là net check hả bác? mình dùng tool chạy ssh rồi mà vẫn check ra đc cái này cơ á?
Uhm, NET nó chịu check thì nó thả code js xuống site check cái là ra !

Vậy giả như mình tắt cái đó đi thì nó check ra cái gì hả bác? đang dùng IP thật mà tắt nó đi ấy :D
Tắt cái đó để js check vào bị error access denied hoặc null.
Ko phải tắt IP thật mà là vầy:
Code:
PC => 192.168.1.30 (internal)
Firefox => fake ip by Socks => 173.65.10.25 (US)
Firefox => open check2ip.com => show cả 2 ip này lên trang web check2ip.com.
Nếu off WebRTC thì check2ip.com sẽ ko show dc 192.168.1.30 lên web.

Nhiều site nó không check cái này nhưng nhiều site check. Điển hình là con hàng daily đang ăn. Haiz.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week