Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
cuối cùng có ai biết nó là site nào hok?

Có nhiều bác pm hỏi kinh nghiệm scan ssh bằng VPS GG . MÌnh cũng trả lời tại đây luôn để từng phải inbox từng bác.
- Kinh nghiệm thì chả biết là đúng ko:
Nhưng mình scan nhiều lần thì thấy nmap scan ip thì vô tư, ko bị sao (1 core mình chạy 4tab nmap random) . Nhưng đến phần scan user và pass : đây mới là phần sẽ bị sup VPS.
Mình dùng VPS chỉ 1 core chạy 20thread scan Lazzy, lúc này cpu nằm ở 70-80 % . Để tránh tình trạng bị sup bất ngờ, thì mình cài dropbox vào VPS cho hết vào folder dropbox rồi scan. Bình thường mình mua 1 acc gg sẽ tạo khoảng 70 VPS scan . Cứ 12 tiếng scan IP sau đó tổng hợp hết lại đưa vào excel check trùng IP. Sau khi đã check trùng xong thì mình chia đều số IP cho 70 VPS scan . Rồi đưa vào dropbox nó sẽ tự update về 70VPS và scan thôi. Mình scan đc nhiều nhất là scan đc 7ngày thì chết acc.

Mypaidtube các bác thấy sao
anh em cứ kêu ko pay haiz:(

Có nhiều bác pm hỏi kinh nghiệm scan ssh bằng VPS GG . MÌnh cũng trả lời tại đây luôn để từng phải inbox từng bác.
- Kinh nghiệm thì chả biết là đúng ko:
Nhưng mình scan nhiều lần thì thấy nmap scan ip thì vô tư, ko bị sao (1 core mình chạy 4tab nmap random) . Nhưng đến phần scan user và pass : đây mới là phần sẽ bị sup VPS.
Mình dùng VPS chỉ 1 core chạy 20thread scan Lazzy, lúc này cpu nằm ở 70-80 % . Để tránh tình trạng bị sup bất ngờ, thì mình cài dropbox vào VPS cho hết vào folder dropbox rồi scan. Bình thường mình mua 1 acc gg sẽ tạo khoảng 70 VPS scan . Cứ 12 tiếng scan IP sau đó tổng hợp hết lại đưa vào excel check trùng IP. Sau khi đã check trùng xong thì mình chia đều số IP cho 70 VPS scan . Rồi đưa vào dropbox nó sẽ tự update về 70VPS và scan thôi. Mình scan đc nhiều nhất là scan đc 7ngày thì chết acc.
Thông minh chổ dùng dropbox đấy em :)

Thông minh chổ dùng dropbox đấy em :)
nói chung là scan kiểu này phải siêng ngồi check dup về phân chia list thì mới scan hiểu quả, chứ scan rồi bỏ hết vào scan pass thì có mà ngập mặt. Bữa e scan đc 3triệu ip thì check dup còn có hơn 1tr . Scan pass còn đc gần 12k ssh, rõ chán. hôm sau scan ip lại ngồi check dup với file 3tr kia . rõ cả mệt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week