Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Từ lúc chia sẻ tới giờ mình nhận đc khá nhiều inbox. Dù ko ở nhà nhưng mình cũng đã cố gắng trả lời một cách nhanh nhất có thể. Nhưng có nhiều bạn hình như ko vận động cho lắm.
- Mình sẽ ko trả lời những câu hỏi kiểu:
Chơi CPM thế nào anh giúp đc ko ?
Em phải bắt đầu từ đâu để kiếm tiền từ CPM ?
Em dùng tool gì để chơi bây giờ anh ?
Em chơi bằng blog đc ko anh ?
Backup dropbox làm sao anh ?
.......

Nếu các bạn mà ko nhận đc câu trả lời từ mình thì biết chắn chắn là những câu trả lời đó các bạn có thể tìm ở trong forum này, trong topic này. Hãy vận động chút đi. Làm MMO ngồi mệt lắm.
Bác có biết code nào để lúc nhấp vào trang thì nó nhảy ra link mà mình muốn k ạ (kiểu pop-under/popup) ? :(

Xin list ssh đó nào :cool:
Để check thôi, vì ssh check lúc này lúc khác nó ra kết quả khác nhau. E cũng có 1 list 180k cứ vài ngày check 1 lần, nói chung lượng ssh live vẫn giảm nhưng làm thế để không bị sót thôi thánh :rolleyes: Cơ mà list của e h chạy k lên view nữa rồi, đang đi mua list khác :(

chuẩn rồi đấy..cơ mà chia sẻ thì cũng là những thứ cơ bản thôi, còn nữa phải tự thân vận động đi chứ =))
chia sẽ cách thông ass thôi, còn dụng cụ thì phải chịu khó đầu tư :D :D :D

Từ lúc chia sẻ tới giờ mình nhận đc khá nhiều inbox. Dù ko ở nhà nhưng mình cũng đã cố gắng trả lời một cách nhanh nhất có thể. Nhưng có nhiều bạn hình như ko vận động cho lắm.
- Mình sẽ ko trả lời những câu hỏi kiểu:
Chơi CPM thế nào anh giúp đc ko ?
Em phải bắt đầu từ đâu để kiếm tiền từ CPM ?
Em dùng tool gì để chơi bây giờ anh ?
Em chơi bằng blog đc ko anh ?
Backup dropbox làm sao anh ?
.......

Nếu các bạn mà ko nhận đc câu trả lời từ mình thì biết chắn chắn là những câu trả lời đó các bạn có thể tìm ở trong forum này, trong topic này. Hãy vận động chút đi. Làm MMO ngồi mệt lắm.
Thật ra bác cũng có cái lý của bác , nhưng bác nhìn lại đi 380 , vài chục nữa #400 rồi , mới vào nghề mà ngồi coi từng trang , đọc từng commet chắc té ghế hết quá .:p

Thật ra bác cũng có cái lý của bác , nhưng bác nhìn lại đi 380 , vài chục nữa #400 rồi , mới vào nghề mà ngồi coi từng trang , đọc từng commet chắc té ghế hết quá .:p
Muốn kiếm tiền mà k muốn vận động thì chịu.. mới vào nghề nên mới phải lật từng trang mà đọc từng cmt nhé @@

Đến 400 không ai mở thì mình mở. Không có NET nào ngon cho anh em cũng ngại mở nhà mới.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week