Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
chắc không đc r bác ơi .bw quốc tế gần chục triệu cơ :D
kiểu này thì gần trăm con vps của e vứt xó r :(

Bác bỏ ra thêm chục triệu nhưng sẽ thu về được gấp mấy lần:mad::mad:. Chứ giờ bác sợ thì làm sao làm ăn. :D:D. Đâm lao thì phải theo lao luôn bác.

Ngộ nhỉ, sao mình mail trả thấy nó vặn vẹo gì cả,
Chắc Nó nhìn vào cái traffic hàng ngày của bác thấy ổn + đều nên ok chứ ngày cao, ngày thấp, ngày có click, ngày ko thì nó vặn đủ thứ, và khi nó vặn mà ko đáp ứng được thì nó ban thôi. Nói chũng cũng khó nhai, chẳng có thằng nào dễ cả.:D:D:D. Bác làm Tut sell được rồi đó o_Oo_O

Chắc Nó nhìn vào cái traffic hàng ngày của bác thấy ổn + đều nên ok chứ ngày cao, ngày thấp, ngày có click, ngày ko thì nó vặn đủ thứ, và khi nó vặn mà ko đáp ứng được thì nó ban thôi. Nói chũng cũng khó nhai, chẳng có thằng nào dễ cả.:D:D:D. Bác làm Tut sell được rồi đó o_Oo_O
Đợi tiền về túi mới chắc đc bác ơi, mong là nhưng lần sau thanh toán tự động sẽ chạy tool đc.

a-ads 4 con vps hôm nay về đc ~300k satoshi, tàn tàn qua ngày vậy :eek:

em là tiền phải về tận túi, đi mua neptunre thì mới chắc bác ạ . :D:D:rolleyes::rolleyes:
thiệt đó chứ , nó mà chấp nhận là tiền sẽ về , chủ yếu mấy cậu khác bị banned ở bước này , ai qua đc rồi thì chờ $ thôi :D
a-ads 4 con vps hôm nay về đc ~300k satoshi, tàn tàn qua ngày vậy :eek:
a-ads chỉ để kiếm thêm thôi mà :D

Chơi thử mới biết là không hề dễ dàng!:)
Đâu tư 10vps bây giờ cho nó đào coin!chập nhận lỗ vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week