Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

h mới để ý 2pic này của anh ^^!, có site nào chơi dể kết hợp đc với captcha ko anh :p. Về phương diện kím tiền thì em tận dụng tối đa :D nhưng kinh tế thì ko có nhìu để đầu tư ^^! nên muốn chọn mấy site đơn giản. Site nào treo đc cũng, em treo 15/7 đc ^^! ( treo nhìu banh máy vì cái desktop theo em hơn 6 năm rồi :) )
Sẵn cho em hỏi giá bitcoin thế nào anh? nếu treo thì bao lâu mới đc 1bitcoin @@ em thấy ít tiền ghê

Last edited:
Highest Bid Price
193.749 USD

vãi chưởng, rate tăng kinh hoàng, thang trc moi co 125$ lol, kiểu này cứ om btc ;v

h mới để ý 2pic này của anh ^^!, có site nào chơi dể kết hợp đc với captcha ko anh :p. Về phương diện kím tiền thì em tận dụng tối đa :D nhưng kinh tế thì ko có nhìu để đầu tư ^^! nên muốn chọn mấy site đơn giản. Site nào treo đc cũng, em treo 15/7 đc ^^! ( treo nhìu banh máy vì cái desktop theo em hơn 6 năm rồi :) )
Sẵn cho em hỏi giá bitcoin thế nào anh? nếu treo thì bao lâu mới đc 1bitcoin @@ em thấy ít tiền ghê
Trong #1 a có chỉ 1 site treo trình duyệt đó .Chơi free phải khẳng định là kiếm thêm thôi chứ mà muốn kiếm 1BTC từ free thì hơi bị khó nói đó,chắc vài năm :D
Giá BTC trên thị trường hiện nay đang dao động tầm ~ 200$
E sử dụng 2 cái tool hổ trợ toàn gõ captcha ko đấy,chỉ mở tool lên điền address của mình vào rồi gõ capt thôi.Nhưng 2 tool đó hỗ trợ chưa đủ site cho lắm tool free mà :) bên TBN có cái tool khá đủ site theo miêu tả thì rất ngon mà giá 15$ lận ( có thể thanh toán = bitcoin ) nên ko chơi :(
Hổm rày làm biếng ko có update thêm :( để qua kỳ báo cáo quý này rãnh update 1 mớ site.

vậy captcha bitcoin có ổn ko ạhh? em định khi pix load rùa thì chuyển qua đó để gõ xem thế nào :). Hiện em đã reg 2 site ptc và 1 site treo, vì lần đầu bít đến bitcoin nên cũng chả bít nó thế nào :D

so với pix thì capt bên btc đâu thấm vào đâu,e gõ tầm vài chục cái là xong hết rồi
đợi hết thời gian thì mới gõ lại được , thời gian của mỗi site a có ghi gõ đó

Update #1 :
+ Site click như PTC :
- http://easybitco.in - Script Incentive

nếu thế chắc em có thể làm đc ^^! dù gì lúc pix load chậm cũng ko có cái gì để làm. 2 site PTC ở #1 có quăng vô All1 đc ko anh

nếu thế chắc em có thể làm đc ^^! dù gì lúc pix load chậm cũng ko có cái gì để làm. 2 site PTC ở #1 có quăng vô All1 đc ko anh
ko,2 site đó click tay,có site mới update hồi nãy thì cho vào được mà hôm rồi site nó update xong All1Tool click hết được rồi kêu chủ tool bên đó fix mấy lần rồi mà chưa thấy fix :(

ko,2 site đó click tay,có site mới update hồi nãy thì cho vào được mà hôm rồi site nó update xong All1Tool click hết được rồi kêu chủ tool bên đó fix mấy lần rồi mà chưa thấy fix :(
àh click tay cũng ko sao ^^! dù gì buổi trưa em cũng click tay mấy site PTC uy tín mà ko dám quăng vô auto

nói chung cái kiếm free này muốn kiếm nhiều chút thì phải siêng chứ ko dành cho người làm biếng :D để tranh thủ tối nay up mớ fauce lên nó cũng gần giống các site 30'

Mình rất rảnh cơ mà có mấy cái vòi nó nhập mail chả biết nhận kiểu khỉ gì cả , vốn tiếng anh hơi ngu thêm gồ dịch không sát cũng chả hiểu , mà mấy cái còn lại thì đủ cả rùi sót trang nào đâu . Mình rảnh toàn vào trang đó bem , mấy cái nhập mail ẩn luôn , đến lúc có vòi nào nó tít cái báo động cũng hay đỡ phải lập đập canh giờ :3 và mở từng trang :D

Mình rất rảnh cơ mà có mấy cái vòi nó nhập mail chả biết nhận kiểu khỉ gì cả , vốn tiếng anh hơi ngu thêm gồ dịch không sát cũng chả hiểu , mà mấy cái còn lại thì đủ cả rùi sót trang nào đâu . Mình rảnh toàn vào trang đó bem , mấy cái nhập mail ẩn luôn , đến lúc có vòi nào nó tít cái báo động cũng hay đỡ phải lập đập canh giờ :3 và mở từng trang :D
cậu vào http://inputs.io/ reg cái acc như coinbase vậy nhưng sử dụng địa chỉ mail thay thế địa chỉ BTC , rút btc nó sẽ về đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week