Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

cho mình hỏi thế tất cả các trang 30p cũng phải đủ minpay nó mới pay cho ah.với lại cái tool 30p sao t down về chạy lại báo lỗi nhỉ.xin cảm ơn.

cho mình hỏi thế tất cả các trang 30p cũng phải đủ minpay nó mới pay cho ah.với lại cái tool 30p sao t down về chạy lại báo lỗi nhỉ.xin cảm ơn.
tool này nó yêu cầu phải có Net Framework 3.5 bạn nhé

tool mình không dùng mình không để ý , còn site 30 phút đa phần nó cho về coinbox.me khi nào min 0.00001 thì phải nó sẽ auto pay vào ví của bạn đăng ký :D trong khoảng 8h đến 10 h nó sẽ pay :D
đây,bạn này hiểu chính xác phương thức hoạt động của nó nè

tool mình không dùng mình không để ý , còn site 30 phút đa phần nó cho về coinbox.me khi nào min 0.00001 thì phải nó sẽ auto pay vào ví của bạn đăng ký :D trong khoảng 8h đến 10 h nó sẽ pay :D
chu kỳ pay của nó là 8h 1 lần nhiều khi đợi 10 tiếng là do khi nó send mình đợi các ví nó confirm nữa :D

ông thánh chèn toàn link rút gọn ! có link mãi mới vàodđc

Update #1 :

12 - App Android : Bitcoin Tapper
- Link download : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.bitcointapper
Cài vào , scan address bitcoin vào thiết bị , chỉ việc chạm vào cái logo Bitcoin là nhận hàng, cách 24h nhận 1 lần, số btc mỗi lần random ko cố định.Ảnh minh họa :

9AunZOqzTGPbbXqJqy_8pLcAOOS2p5mKIKcGOYxHWgqBT73acoQ7Efs5n6xjF17TltE=h310
DHUIGnU_JlIl1FI1u7WHx7FFKwYVYWcODpGVouFUri80OpQBIYIKpg6Y3M8hvO0E6IA=h310

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week