Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

cho mình hỏi là gõ adress là gõ cái mail hay sao bạn mình gõ mail mình login bên coinbase mà nó kêu wrong hoài
địa chỉ bitcoint khác..vào addressbitcoin trong acc..gmail ko phải

bận wá chả vô đc 4rum @@
https://blockchain.info
minh lập tk bitcoi nó lài ra trang ben tren là sao nhỉ
không phải coinbase
site này là 1 site dùng để check tiền trong tài khoản coinbase cậu nhé. VD:
- Có ng` pm cậu nói muốn bán BT và ng` đó đưa cho cậu cái address coinbase
- Cậu vào site này, copy/paste cái address của ng` đó vào và search
---> Nó sẽ hiện ra cái address đó hiện đang có bao nhiêu btc trong đó
Tóm lại, btc là ko scam đc vì có thể check đc tiền trong tài khoản coinbase của bán.
-------------------
cho mình hỏi là gõ adress là gõ cái mail hay sao bạn mình gõ mail mình login bên coinbase mà nó kêu wrong hoài
Address : là địa chỉ của ví btc. Giống như bạn tạo bank PM hoặc WMZ nó sẽ có 1 dãy số ( chữ ) như : U221.... hoặc Z0121....
Email : chỉ dùng để truy xuất vào web để send hoặc xem số tiền thôi :), còn muốn giao dịch thì phải dùng address
Để lấy Address
Login vào site --> setting --> bitcoin address ---> cái dòng dài thòng 1 khúc chữ số tùm lum là address

https://blockchain.info
minh lập tk bitcoi nó lài ra trang ben tren là sao nhỉ
không phải coinbase
site này là 1 site dùng để check tiền trong tài khoản coinbase cậu nhé. VD:
- Có ng` pm cậu nói muốn bán BT và ng` đó đưa cho cậu cái address coinbase
- Cậu vào site này, copy/paste cái address của ng` đó vào và search
---> Nó sẽ hiện ra cái address đó hiện đang có bao nhiêu btc trong đó
Tóm lại, btc là ko scam đc vì có thể check đc tiền trong tài khoản coinbase của bán.
thằng này cũng có thể tạo ví như coinbase , link ví : https://blockchain.info/wallet
có hỗ trợ tiếng việt

cho hỏi @kenjionline min thu mua btc của bạn là bao nhiêu vậy ?

mình có khoảng 0.0033 muốn bán cho rồi, chả có bao nhiêu, dạo này btc tăng lên mà mấy site free này giảm xuống nên cũng lụm xu mệt quá

Update #1 :

Thấy có bạn sell tut cày bitcoin = VPS Linux giá 20$ nên tớ cũng làm cái dịch vụ cho a e luôn:
Phí là 25$/người nhé nhưng tớ thêm vài cái mới : Hướng dẫn cày Bitcoin = VPS Linux + VPS Win or Computer của chính bạn ( hướng dẫn trực tiếp qua yahoo + cấp tool ) , thu nhập đảm bảo làm các bạn hài lòng .

Update #1 :

Thấy có bạn sell tut cày bitcoin = VPS Linux giá 20$ nên tớ cũng làm cái dịch vụ cho a e luôn:
Phí cũng là 25$/người nhé nhưng tớ thêm vài cái mới : Hướng dẫn cày Bitcoin = VPS Linux + VPS Win or Computer của chính bạn ( hướng dẫn trực tiếp qua yahoo + cấp tool ) , thu nhập đảm bảo làm các bạn hài lòng .

nặng máy or yêu cầu gì ko?
Cày trước trả tiền sau đi thớt... uy tín

Update #1 :

Phí là 25$/người nhé nhưng tớ thêm vài cái mới : Hướng dẫn cày Bitcoin = VPS Linux + VPS Win or Computer của chính bạn ( hướng dẫn trực tiếp qua yahoo + cấp tool ) , thu nhập đảm bảo làm các bạn hài lòng .
ngày được bao nhiêu thớt ;)

Update #1 :

Quá nhiều bạn pm hỏi thu nhập tớ chốt lại câu này : tớ nói thẳng thu nhập của riêng tớ hiện nay là 4 - 6 triệu/ngày còn ai tin hay ko thì tùy,còn thu nhập mọi người tui ko khẳng định vì sức của mọi người làm được đến đâu là tùy.Khuyên các bạn có VPS hẵng chiến,chứ 1 máy chả ăn bao nhiu.

tớ nói rồi và ai có quyền tin hay ko thì tùy , sẵn đã nói ra đây thì có lời muốn nói với cậu @conheo này, qua nhiều lần nói chuyện tớ thấy cậu còn trẻ trâu non dạ mà hay màu mè trong topic này lắm,có thể cậu kiếm bitcoin giỏi hơn 1 số người trong đây thôi chứ chẳng là gì đâu mà hay múa rìu qua mắt thợ,số bitcoin cậu kiếm 1 ngày ko bằng 1 góc của @Suzune trong topic này và còn 1 số người khác có thể tớ ko biết thì đừng mong chuyện so sánh đánh giá khả năng với tớ o_O

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back