Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

lâu rồi ko chơi site đó để mai mốt kiểm tra xem sao,mà site đó nó uy tín lâu năm chắc ko thành vấn đề

cái bicoin tapper dùng 2 máy 2 địa chỉ bitcoin khác nhau mà sao 1 cái được 1 cái ko vậy, nó xét IP hả cậu

chiến faucet là chiến gì vậy bạn ? mấy cái site free bitcoin đó hả ?
mấy site faucet đó tớ ko có cập nhật lên nên các bạn cứ yên tâm chiến cái list kia,chỉ cảnh báo cho ai đang chơi cái đó biết thôi

cái bicoin tapper dùng 2 máy 2 địa chỉ bitcoin khác nhau mà sao 1 cái được 1 cái ko vậy, nó xét IP hả cậu
được mà , nhà tớ làm gần cả chục cái đây :D mà để ý thấy máy tính bảng làm như nhận được nhiều hơn điện thoại

được mà , nhà tớ làm gần cả chục cái đây :D mà để ý thấy máy tính bảng làm như nhận được nhiều hơn điện thoại
ngồi điền code vào sao nó báo là sai, ko bik có phải làm gì nữa ko, phải scan nữa hả

ngồi điền code vào sao nó báo là sai, ko bik có phải làm gì nữa ko, phải scan nữa hả
nhập tay cũng được nhưng scan thì chính xác và nhanh gọn hơn nhập tay nhưng nhớ là 2 máy 2 add nha :D

À mình quên mất cứ nghĩ đến cái Ipad =)) :p Android kiếm ra tiền quá chắc phải sắm 1 con chơi thôi

ừ , mấy dự án kiếm tiền mới gần đây thấy xu hướng ưu tiên chuộng cho Android hơn iOS

Site đang hot cố gắng chiến nào, up lên cho ai chưa biết vừa giải trí vui vừa kiếm thêm bitcoin , máu nữa thì vào *** :D :

+ Quay số may mắn :
- http://freebitco.in ( Đăng ký xong log vào nhập captcha, click Roll xem được số mấy sẽ nhận thưởng tương ứng bảng số và giá tham khảo ở dưới - site cho chơi free 1 lần mỗi 60' ,hết lượt thì 1 tiếng sau quay lại ngoài ra site còn có hình thức *** để kiếm btc ai muốn chơi thì chơi mình ko khuyến khích - site thanh toán tự động mỗi thứ 2 hàng tuần )

Roll 0 - 9885 9886 - 9985 9986 - 9993 9994 - 9997 9998 - 9999 10000
Payout 0.00001 BTC 0.0001 BTC 0.001 BTC 0.01 BTC 0.1 BTC 1 BTC

Site đang hot cố gắng chiến nào, up lên cho ai chưa biết vừa giải trí vui vừa kiếm thêm bitcoin , máu nữa thì vào *** :D :

+ Quay số may mắn :
- http://freebitco.in ( Đăng ký xong log vào nhập captcha, click Roll xem được số mấy sẽ nhận thưởng tương ứng bảng số và giá tham khảo ở dưới - site cho chơi free 1 lần mỗi 60' ,hết lượt thì 1 tiếng sau quay lại ngoài ra site còn có hình thức *** để kiếm btc ai muốn chơi thì chơi mình ko khuyến khích - site thanh toán tự động mỗi thứ 2 hàng tuần )
hôm qua giờ vô đây. chơi lần nào củng được. 00001.
qua thử cái *** chơi it it lúc ăn lúc thua, tỉ lệ thua nhiều hơn. chơi 1 lúc thấy còn 0.00001 làm max phát về more luôn.:confused:. giải tán ***.

hôm qua giờ vô đây. chơi lần nào củng được. 00001.
qua thử cái *** chơi it it lúc ăn lúc thua, tỉ lệ thua nhiều hơn. chơi 1 lúc thấy còn 0.00001 làm max phát về more luôn.:confused:. giải tán ***.
bởi vậy tớ ko khuyến khích *** mà , riêng bản thân tớ *** banh với lắc xí ngầu tháng trước thua mất 1 BTC :(:confused: nên chia tay luôn với cờ bạc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week