Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

mấy cái trang twitter nó có đứng hình khan... làm éo đc..

Lại có proof của smmka tiếp
Description: MassPay Transaction: "Счет 40328 оплачен. Социальная сеть Вконтакте. Smmka.ru - спасибо, что Вы с нами! Вы можете оставить отзыв на http://advisor.wmtransfer.com/SiteDetails.aspx?url=smmka.ru"
Amount: + 15.00 wmr
Date: 5/22/2013 8:50:30 PM
From: R502...
To: R20....

mấy cái trang twitter nó có đứng hình khan... làm éo đc..

twitter cần phải được approval thì mới chấp nhận, nên là bỏ đi :D

mình cũng mới nhận 15 rub ở vlike và 50 ở vktarget mà ngại up lên:

Last edited by a moderator:
Mấy site này ngày kiếm đc 5 $ ko cậu? (làm chăm chỉ). còn site SEO còn kiếm ăn đc ko cậu. hwowngs dẫn mình với. pm YH mà ko thấy online

Mấy site này ngày kiếm đc 5 $ ko cậu? (làm chăm chỉ). còn site SEO còn kiếm ăn đc ko cậu. hwowngs dẫn mình với. pm YH mà ko thấy online

mấy site này kiếm 5$ nhưng mà không phải trong 1 ngày, bởi vì một ngày nó không nhiều nhiệm vụ mà làm, chỉ là không tốn nhiều thời gian mà thôi.

còn seo thì cũng ok nhưng mà càng ngày càng khó.

thằng rvpka nó cho ít job thế...sao mà đủ 50 rub.....còn cái chips dùng để làm gì nhỉ

thằng rvpka nó cho ít job thế...sao mà đủ 50 rub.....còn cái chips dùng để làm gì nhỉ

cái chips bên vprka dùng làm gì z anh :-?

Chips dùng để đổi lấy coupon, 500 chips đổi được 1 coupon. Coupon dùng để mua cái lo to giống dạng chơi xổ số ấy. Nếu mình trúng, sẽ có các giải 1, 2... đến 100 rubs ấy :D
Vprka nhiều hay ít job tùy thuộc vào:
- Số friend vk.com, thường thì tầm 50 friends trở lên sẽ nhiều job hơn, vì có một số trang, nó yêu cầu phải 50 friends trở lên
- Số friend facebook, tương tự, càng nhiều càng tốt
- Thời gian truy cập vào vprka, vì job nào mà chủ job hết tiền thì job đó sẽ không lên nữa. Mình thấy thời gian nhiều nhất là vào buổi tối (giờ VN)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,273
Latest member
cubin3k3

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week