Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

nếu ko onl yahoo thì cứ hỏi ở đây bạn nhé khi nào minh vào thì trả lời
bạn ơi cho mình hỏi mình đang làm ở trang vktarget thì face mình hay để làm bị del mà mình vào thông tin acc nó cứ lấy cái acc face bị del của mình bạn bảo làm thế nào để mình đổi được nick face khác vào để làm mình đã thử xóa cookie trình duyệt rồi mà không được :binhsua85::binhsua85:

bạn ơi cho mình hỏi mình đang làm ở trang vktarget thì face mình hay để làm bị del mà mình vào thông tin acc nó cứ lấy cái acc face bị del của mình bạn bảo làm thế nào để mình đổi được nick face khác vào để làm mình đã thử xóa cookie trình duyệt rồi mà không được :binhsua85::binhsua85:

mình không hiểu ý bạn hỏi ntn ?

smmka thì hằng ngày có 20 cái, còn vktarget thì tầm 5-10 cái làm vài phút là xong đi làm việc khác
là em làm việc trên trang vktarget mọi lần em làm bằng nick face A nhưng nick đấy của em nó bắt xác nhận bằng sđt mà mãi không thấy nó gửi tin nhắn về thế nên em không làm được nhiệm vụ trên face của vktarget nữa em muỗn hỏi là bây giờ thay nick face khác như thế nào ạ:binhsua80:

là em làm việc trên trang vktarget mọi lần em làm bằng nick face A nhưng nick đấy của em nó bắt xác nhận bằng sđt mà mãi không thấy nó gửi tin nhắn về thế nên em không làm được nhiệm vụ trên face của vktarget nữa em muỗn hỏi là bây giờ thay nick face khác như thế nào ạ:binhsua80:

thì chỉ cần đăng nhập cái face đang dùng vào trình duyệt là ok mà

Đang chờ proof vlike để up lên chia vui với anh em, dưng mà tận thứ 4 mới có (giờ mỗi tuần trả một lần vào thứ 4 - theo như sval nói :D)

To be able to use the site

Balance: 3.05 p.

replenishbringhistory

For the user

Available tasks: (2)
Completed tasks: (7)
Not Authenticated: (0)

For advertisers

The new advertising campaign
My campaigns

Affiliate

Earned: 0.00 p.
Drawn: 0 people
Referral Link

Reference

My Profile
My page
My mailbox

[h=1]Available jobs[/h]

at 0.30 p.

Hide task

CHESTNAYA PABOTA B INTEPNETE! 3a zadanie platyat from 40 to 200 rybley. The Day mozhno delat Po rybley 500-600. DO NOT milliony konechno, za mesyats mozhno ppilichno nakopit and tpatit nA cebya, oplachivat kpedit etc.. Minimalka $ 1. Pegictratsiya: http://warbux.ru

- - - Updated - - -

ai chi minh cach lam task nay voi chiu thoi khong biet lam

cái đầu bạn join group. cái thứ 2 bạn copy đoạn text kia vào trang của bạn ở vk.com là xong

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back