Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

Sao cái tran vnpkr của mình nó cứ cho làm tính tiền công bằng chip chứ ko phải rup nữa nhỉ :(
hình như có 2 mục 1 mục kiếm chip 1 mục kiếm rup mà?

nghĩa là bạn làm hết cái trả = rup rồi , chip cũng bán đc mà hình như 100 chip = 1rup

Chíp bán sang rub thì phải vào mục quest và có giá cụ thể, ví dụ 2000 chips thì được 15 rubs chẳng hạn.
Còn chips nếu chỉ chơi cho vui, thì góp đủ 500 chip sẽ đổi được 1 coupon để đánh lô tô. 500 chips = 1 coupon (Nếu dùng tiền mua thì mất 10 rubs)

ủa các cậu cho mình hỏi mình đang add friend bên vk thì giờ ko add đc nữa nó bảo phải đợi ngày mai có cách nào fix ko vậy :binhsua155:

làm cả tuần h mới rút được lần đầu, show cái cho zui!:))

Description:
MassPay Transaction: "Счет 52385 оплачен. Социальная сеть Вконтакте. Smmka.ru - спасибо, что Вы с нами! Вы можете оставить отзыв на http://advisor.wmtransfer.com/SiteDetails.aspx?url=smmka.ru"
Amount: + 15.00 WMR
Date: 8/4/2013 6:46:34 PM
From: R502797807680
To: R318196142464

ủa các cậu cho mình hỏi mình đang add friend bên vk thì giờ ko add đc nữa nó bảo phải đợi ngày mai có cách nào fix ko vậy :binhsua155:

ko có đâu, chỉ còn cách cờ ngày mai thui:D

cho hỏi chơi nhiều acc rút về cùng 1 ví WMR thì có được ko? có bị banned ko?? ai thử rồi trả lời cái. thanks nhá!:binhsua163:

- - - Updated - - -

cho hỏi chơi nhiều acc rút về cùng 1 ví WMR thì có được ko? có bị banned ko?? ai thử rồi trả lời cái. thanks nhá!:binhsua163:

sao đổi 2 coupon rồi vào mục loto chọn 5 số xong xác nhận nó lại ra cái thông báo :
"Превышен лимит купонов на эту игру!
Ждите следующего тиража, или оформляйте за рубли!"
ai giúp e với

- - - Updated - - -

Tốt nhất là mỗi acc một ví WMR bạn ạ :D Nó có check thì phải :D

sao đổi 2 coupon rồi vào mục loto chọn 5 số xong xác nhận nó lại ra cái thông báo :
"Превышен лимит купонов на эту игру!
Ждите следующего тиража, или оформляйте за рубли!"
ai giúp e với

Tưởng 1 coupon được đánh 5 số, thì 2 coupon được đánh 10 số chứ nhỉ?

Tốt nhất là mỗi acc một ví WMR bạn ạ :D Nó có check thì phải :D

Tưởng 1 coupon được đánh 5 số, thì 2 coupon được đánh 10 số chứ nhỉ?
đánh 1 lúc bn số cũng đc ạ, vd 5 coupon thì là 25 số ạ

đánh 1 lúc bn số cũng đc ạ, vd 5 coupon thì là 25 số ạ

Không hiểu rule của nó lắm, nhưng chắc là mỗi lần được đánh 5 số thôi, tức là 1 coupon được chọn 5 số, sau đó lại dùng 1 coupon nữa để đánh 5 số khác (lúc này ma trận số nó khác đi chẳng hạn :D), chứ không thì bỏ tiền ra, mua khoảng 20 coupon --> Nếu được chọn 1 lần thì chọn hết --> Trúng luôn giải độc đắc rồi nhỉ :D

Không hiểu rule của nó lắm, nhưng chắc là mỗi lần được đánh 5 số thôi, tức là 1 coupon được chọn 5 số, sau đó lại dùng 1 coupon nữa để đánh 5 số khác (lúc này ma trận số nó khác đi chẳng hạn :D), chứ không thì bỏ tiền ra, mua khoảng 20 coupon --> Nếu được chọn 1 lần thì chọn hết --> Trúng luôn giải độc đắc rồi nhỉ :D

Mấy site này kiếm ăn bằng hình thức nào thế mấy bạn :)

VK-Target với VK-like kém quá các bác ơi, chơi mãi mới đc 3-4 rup gì đấy. tiện thể các bác cho hỏi seosprint còn ngon ko, ngày đc bao nhiêu.

VK-Target với VK-like kém quá các bác ơi, chơi mãi mới đc 3-4 rup gì đấy. tiện thể các bác cho hỏi seosprint còn ngon ko, ngày đc bao nhiêu.

SEOSPRINT vẫn tốt mà, tùy, lựa job YOUTUBE làm, 1 tiếng cũng dc 20-30 rub

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week