Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

Híc, sáng nay vào làm Vktarget được ~200p, xong đến 1 job không để ý nó có giá -10,000. Làm xong thế là bị -98,00p :(( Sao đây chủ thớt ơiii

chắc nó scam rồi mình cash tiền 1 tuần nay chưa về mà hôm nay vào làm được nhiệm vụ 999 rup ;))) nếu không scam thì ;))

bị hack rồi, chẳng có ai trả 33$ cho 1 cái post cả, đâu dễ ăn vậy :))

Các bạn chú ý là: nếu vì thấy nhiều tiền quá mà lao vào làm, sẽ có nguy cơ bị block acc vk.com đấy nhé, vì có rất nhiều nội dung Adult 18+, phản cảm...
Đừng để vì một site vktarget mà ảnh hưởng đến các site khác các bạn đang chơi.
Còn site này scam hay chưa thì không biết nữa, mình mới rút tiền nhưng là từ hơn 1 tuần trước rồi. Chủ thớt thì sao không biết. Hix

chào các bác cho mình hỏi chút, mình đàng tập tọe chơi vk thì vào cái vktarget chưa join cái hội nó đưa mà vào ấn ô xanh thế là thành đỏ quay lại join vào mà cũng ko đc rồi unjoin cứ báo lỗi rồi ấn luôn ẩn nhiệm vụ ko biết làm thế nào để hiện lại.
À mà cái trang Smmka.com vào làm 1 lần đc có 5 den 8 copeck ,cày 1 lúc gần 1h đc 2 rúp tính ra tiền việt khoảng 1500 đ hả các bác ko biết có đủ tiền điện ko nữa đang xài máy cây

cac ban add vk.com minh vs :D

chào các bác cho mình hỏi chút, mình đàng tập tọe chơi vk thì vào cái vktarget chưa join cái hội nó đưa mà vào ấn ô xanh thế là thành đỏ quay lại join vào mà cũng ko đc rồi unjoin cứ báo lỗi rồi ấn luôn ẩn nhiệm vụ ko biết làm thế nào để hiện lại.
À mà cái trang Smmka.com vào làm 1 lần đc có 5 den 8 copeck ,cày 1 lúc gần 1h đc 2 rúp tính ra tiền việt khoảng 1500 đ hả các bác ko biết có đủ tiền điện ko nữa đang xài máy cây
Một số ad làm bị lỗi thế, bạn cứ report là xong.
Còn site smmka thì tuy ít nhưng lại có hằng ngày để làm, còn việc bạn nói là tốn điện gì gì đó, lúc bạn làm, bạn làm kèm với các trang khác, chứ có phải bạn làm mỗi mình site này thôi đâu. Còn nếu thấy ko hiệu quả lắm, thì bạn gắng chơi đến 15 rubs rút tiền xong rồi bỏ, cho đỡ phí :D

cái trang smmka làm xong 1 job nó cứ bắt đợi khoảng 10s mới xác nhận nên hơi lâu. à các bác cho hỏi 1 rup lúc quy đổi có phải là khoảng 700 vnd ko nhỉ

Last edited:
cái trang smmka làm xong 1 job nó cứ bắt đợi khoảng 10s mới xác nhận nên hơi lâu. à các bác cho hỏi 1 rup lúc quy đổi có phải là khoảng 700 vnd ko nhỉ
trên web money đang ex 34 rup = 1$ giá z bán được khoảng 20500 thì được 600 nhé bạn

úp thêm proof cho các bạn có tinh thần chiến típ nè

Attachments

10.4 KB · Views: 54

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week