Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Nó gửi thư ntn là mình làm đúng hay sai nhỉ :
Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 107806
Название задания: «Простые переходы»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=107806&cnt=b1418b0854ec1ce9e59f09a706b29271

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
уавыааыуа
Рекламодатель [557318] (15.06.2012 - 12:20)

Đoán có 2 khả năng:

- Trong ngày , IP đó đã có người dùng để click vào cùng 1 quảng cáo GA với bạn và trước bạn nên chủ job ko được tiền.
- Chủ job dùng 1 code acc GA đặt trên nhiều blog, thuê nhiều nv, và bạn làm các nv này trên cùng IP, dù click GA khác nhau vẫn ko được tính.

Nó gửi thư ntn là mình làm đúng hay sai nhỉ :
Bằng cách thiết lập báo cáo trở lại cho sửa đổi, vì không phải tất cả các mục yêu cầu nhiệm vụ bạn đã thực hiện. Hãy tham khảo để kết thúc và sau đó gửi một báo cáo về việc thực hiện. Vì vậy, bạn có thể quản lý để hoàn thành một nhiệm vụ, bạn thêm 24 giờ cho một thời hạn tối đa nộp báo cáo.

Như vầy là bạn làm chưa đạt yêu cầu, nếu ko đổi IP, clear cookies làm lại , gửi trước thời hạn thì nó sẽ từ chối nv và trừ điểm.
Có lẽ bạn làm thiếu bước hoặc treo các link ko đủ thời gian.

Cái cách acitve = nhắn tin có được không vậy, sao mình nhắn 2 ngày rồi chưa thấy gì nhỉ ?:binhsua48:

Ọc, thế mụ không ex từ R -> Z à :binhsua111:
Vẫn là 34,5
Ở savechange là 33,6:|

Thì cái tỷ giá trên kia là để đôi R -> Z chứ gì nữa đồ ngốc. rub lại tăng giá rùi tranh thủ ex đi
Vừa vào làm web-ip tí mà nó bị lỗi bad gate way rùi

Hoho sáng ngủ dậy chưa tỉnh hẳn nên nhìn nhầm, vừa vào coi lại :binhsua146: Ta nhầm :binhsua146:

Site đang bị Bad Get Way :|

Hoho sáng ngủ dậy chưa tỉnh hẳn nên nhìn nhầm, vừa vào coi lại :binhsua146: Ta nhầm :binhsua146:

Xấu chưa =)), vậy bảo ai là đồ ngốc nhỉ :binhsua33: :binhsua111:

Last edited by a moderator:
@ click : Vào bt đc rùi

anhquandp tưởng dễ mà đc ta gọi vây hở :binhsua146:
Từ bh ko gọi tùy tiện nữa ;))

atunit bán hss 2$ đó maiyeu
Haiz, atunit pro đã tăng speed lên 100 job/1h rùi, với mức giá nv bên web-ip phần lớn 0,7-0,9 thì chắc 1h cũng đc hơn 2$ rùi :binhsua32:

atunit bán hss 2$ đó maiyeu
Haiz, atunit pro đã tăng speed lên 100 job/1h rùi, với mức giá nv bên web-ip phần lớn 0,7-0,9 thì chắc 1h cũng đc hơn 2$ rùi :binhsua32:

Ọc, mình làm có 2 tab mà đc có 30 là sao :((
Mấy Bở Rào đó làm kiểu gì chia sẻ với :binhsua23:

Cái danh sách nv nhấp chuột bên web-ip của ta mở random từ page 1 đến 20 mà vẫn toàn nv 0,7-0,9 rub, lác đác mới có vài cái ít tiền thui, sức đâu mà cày cho nổi đây :binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week