Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hay quá , ít xài LR lắm , send wmz cho roy ih , mà thoy vụ kia khỏi send lun ih , giờ đang mượn tạm ID nuôi sống qua ngày , thất nghiệp chàn chề :((
@ Zen : Thanks nhá :))

Ta ko bít, ta cứ nhè cai' LR ở sign mà send, ta nghỉ chơi với Z lâu rùi :))

epson113

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
tool

mình đã mua tool của ban 2 tháng đang sài thì tự dưng nó mất kích hoạt bạn xem lại dùm mình nha.
Mã kích hoạt: kL8EbSsFBXrhmEGWorFqY2Y1uCE9qfKpt8TZ3Oko/bFJlnuMc8CumTEZhl4FFnvJ

vominhtat

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Hix, cho mình hỏi, lâu lâu làm nhiệm vụ, lại có 1 vài nhiệm vụ đòi báo cáo số trang gì đó đó, mà mình ko hiểu là số nào...bạn nào chỉ mình vs đc ko ?

vãi linh hồn dcom 3g hack băng thông , ip changer liên tục => hma cũng bị disconnect liên tục =))
chẳng mần dc cái mô ;))

Dùng USB 3G thì IP hay change lắm.
Nhưng mà ko sao, mỗi lần change là web-ip/seo tự động log out, nên ... bạn sẽ biết bị change ;))

Dùng USB 3G thì IP hay change lắm.
Nhưng mà ko sao, mỗi lần change là web-ip/seo tự động log out, nên ... bạn sẽ biết bị change ;))

với điều kiện trong setting bạn cài mức bảo mật cao nhất (mặc định) thì sẽ hay bị out acc và phải xác nhận khi log-in; còn nếu chọn mức bảo mật thấp nhất, thì mặc dù IP change ( trình duyệt ko đổi ) thì vẫn ko bị log out=> cài đặt lại nha bạn.

Last edited by a moderator:
với điều kiện trong setting bạn cài mức bảo mật cao nhất (mặc định) thì sẽ hay bị out acc và phải xác nhận khi log-in; còn nếu chọn mức bảo mật thấp nhất, thì mặc dù IP change ( trình duyệt ko đổi ) thì vẫn ko bị log out=> cài đặt lại nha bạn.

ờ đúng rùi pro đây nè :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week