Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Oaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Mềnh ghét bạn hieungheo , bạn hnp là do mềnh xúi cm mòa :binhsua32:

Last edited by a moderator:
Oaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Mềnh ghét bạn hieungheo , bạn hnp là do mềnh xúi cm mòa :binhsua32:
Chào
đang xúi thằng kia CM chưa F5 được, cái mất giải, công ngồi F5 từ nãy hoho
Thân

các bác phải thanks mình nhìu nhìu nhá, mình giải quyết vấn đề rùi đó, đi ăn sáng đi, đừng cóa rình nữa =))

Vui quá hé hé, hóa ra nãy giờ các người đều ngồi rình =))
Chuẩn bị cóa event hội site Nga, tha hồ giành giựt nhé :m021:

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:28 AM ----------

........................

BONUS
+ 10rub cho comment thứ 100 (người bonus: WonderlandAlice) -> hieungheo (đã xong)
+ 10rub cho comment thứ 300 (người bonus: zen1403) -> nh0xGabONG (đã xong)
+ 10rub cho comment thứ 301 (người bonus: WonderlandAlice) -> pthung36 (đã xong)
+ 10rub cho comment thứ 501 (người bonus: zen1403) -> green0719 (đã xong)
+ 10rub cho comment thứ 555 (người bonus: nh0xGabONG -> :vlvl:SO HOT:vlvl:
+ 10rub cho comment thứ 600 (người bonus: green0719 -> :vlvl:SO HOT:vlvl:
+ 10rub cho comment thứ 701 (người bonus: zen1403) -> :vlvl:SO HOT:vlvl:
+ Bạn nào từng spam trong topic thì ko được bonus, và bonus sẽ chuyển cho bạn comment ngay sau.
+ Người bonus lại comment trúng thì chuyển cho người comment ngay sau.

Vui quá hé hé, hóa ra nãy giờ các người đều ngồi rình =))
Chuẩn bị cóa event hội site Nga, tha hồ giành giựt nhé :m021:
Chào
Hồi nãy định hợp tác với alice cho rồi.bữa sau hợp tác nha alice, chơi thằng hiếu nghèo cho đỡ tức.hô hô
Thân

Các bro cho em hỏi chơi mấy site này thì TB 1 ngày mất khoảng mấy tiếng và thu nhập thế nào
Sorry em hỏi hơi gà vì đang còn SV phải học nên sợ cứ lao vào thì mất hết time nên muốn biết để cân đối

Các bro cho em hỏi chơi mấy site này thì TB 1 ngày mất khoảng mấy tiếng và thu nhập thế nào
Sorry em hỏi hơi gà vì đang còn SV phải học nên sợ cứ lao vào thì mất hết time nên muốn biết để cân đối
Chào
Tích tiểu thành đại.Chơi nhiều site.hehe
Thân

Newbie thì ko nhiều, pro thì 1-2$/1h :D
Làm nhiều thì được nhiều, làm ít được ít. Ko muốn mất thời gian thì ráng làm vài bữa quen tay thành pro thui, lúc đó ngày làm2-3h cũng được rùi :D

SV ah.ngày bỏ ra 3 h chắc cũng được 2$.thế là tháng có 1 triệu 2 ròi.tha hồ đi tán gái^^

Trừ invest là ngồi không có tiền rơi vào mồm thôi bạn trẻ ạ. Còn lại phải làm thì mới có tiền, đối với site Nga lúc đầu hơi khó hiểu tí, chơi quen thì 1h làm jobs bạn cũng có thể kiếm 2$ đấy. Còn muốn làm ít mà ăn nhiều thì phải thành pro đã =))

Thân
pm yahoo mình chỉ cho :D
Chào
Hi topic vui wa':binhsua95: - maimaiyeu0_0 nha

Chúc topic sớm lên hottest nha:x

Bác đã " nghèo" rồi còn kiếm tiền đi tán gái thì chịu rồi =))
Chào
Nghèo mà gặp cái eo.ho ho.bác hiếu nghèo bị chém nhiệt tình.chì vì cái tội giật zải lấy tiền cho gái. hoho

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week