Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
hem , chắc do bên hàng xóm tắt router , đành xài lại cái mạng dây củ chuối ......ở nhà, hên là bây giờ họ bật lại , vô đc rồi ;))

ko bít nghi ngờ hay ko mỗi ngày mình làm thì nó vẫn ok hết

Chắc chắn là google sẽ phát hiện ra đấy, bác cứ để ý xem 1 số blog treo GA có tuổi thọ rất ngắn, xuất hiện đc 1 thời gian và biến mất ko tăm tích :p
Mình làm cẩn thận chọ nó có đường sống nữa chứ, hãy là những cheater có lương tâm nào :m129:

hem , chắc do bên hàng xóm tắt router , đành xài lại cái mạng dây củ chuối ......ở nhà, hên là bây giờ họ bật lại , vô đc rồi ;))

Đang bực như khô mực nè, ko phải wifi chùa, nhưng lâu lâu nó lại bị điên, dấu chấm vàng với chữ limited access đó :(( . 2 máy mà 1 máy bt 1 máy bị mà lại tùy lúc mới tức chứ.
Dùng máy khác down thử smac 2.0 về thử đổi địa chỉ mac của máy xem sao, nhưng ko tìm đc key :((
Ai pro tìm dùm cái đê...

có mình bạn đó qua là nằm đủ , còn zen với Alice cũng qua thì hem biết ;))
Yên tâm đi Alice , dù ko biết tiếng Nga nhưng có 1 số blog ta viếng qua nhìn giao diện bắt mắt ,nhiều bài viết , chất lượng thì ko biết ,nên dù ko có người làm job như chúng ta thì cũng có dân Nga vô view thôi
Với lại họ cũng cheat , koi như huề , hem tội nghiệp Goggle sáng tối bên ta nè ;))

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Đang bực như khô mực nè, ko phải wifi chùa, nhưng lâu lâu nó lại bị điên, dấu chấm vàng với chữ limited access đó :(( . 2 máy mà 1 máy bt 1 máy bị mà lại tùy lúc mới tức chứ.
Dùng máy khác down thử smac 2.0 về thử đổi địa chỉ mac của máy xem sao, nhưng ko tìm đc key :((
Ai pro tìm dùm cái đê...

Đổi tên máy lại coi

Là đổi cái gì, nhó hùi trc đổi ACER thành Alice phải cái đấy ko?

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

Mà tên thì có liên quan gì đâu nhể?

Thui kệ xác nó chẳng sửa nữa, đến mai nó lại bt. Chắc hôm nào đổi qua win xp thui vì win 7 cũng hay bị lỗi linh tinh

Ai pro tìm dùm cái đê...
tùy thôi nếu để ip động thì lâu lâu modern cấp dhcp trùng ip thì 1 máy có 1 máy ko
nên để ip tĩnh đi

Nó lại bt rùi nè :m129:
Chắc nghe dọa đổi IP tĩnh sợ quá nên phải cóA mạng lại :m003:

Để ta vào coi thử . Có người vừa nhắc làm ta nhớ tới 1 chuyện :m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627