Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Chào
Bác nào biết cách tìm VPS Free chỉ e với :D
Thân

Cái đó mình chịu, lâu lâu mới thấy có 1 topic nói có vps free, mà hình như gần đây vps gặp sự cố gì ( die) hay sao ý :D

VPS: Virtual private server

Nói thế này cho dễ hiểu: người ta có cái máy, rồi cho thuê. Bạn dùng chương trình Remote vào máy đó, và dùng như trên máy mình. Nếu bạn đăng nhập vào máy đó rồi mà shutdown phát thì đi tong. Phải có người ấn vào cái nút Power cho nó khởi động lại :D
Còn Remote như thế nào? -> nó cứ như teamview vậy đó.

Владелец задания: syzran-soft (363390098035)

15440.3
Thằng chủ job có avatar là con khủng long này thật là...khủng long y như cái hình đại diện của nó
Mở một loạt nv ở page 2, page 3 đều thấy toàn là nv giá 0,9 rub của syzran-soft . Nhưng làm các nv của nó trên cùng 1 IP nó ko trả tiền đâu nhé :D
P/S: nv click qc robotext thì bấm ctrl + chuột trái để mở như link takru nhébà con :D

Last edited by a moderator:
Thằng chủ job có avatar là con khủng long này thật là...khủng long y như cái hình đại diện của nó
Mở một loạt nv ở page 2, page 3 đều thấy toàn là nv giá 0,9 rub của syzran-soft . Nhưng làm các nv của nó trên cùng 1 IP nó ko trả tiền đâu nhé :D
P/S: nv click qc robotext thì bấm ctrl + chuột trái để mở như link takru nhébà con :D
Thằng này cũng tội lắm, làm nhiều job trên 1 ip nó ko check chứ không tính nhiệm vụ sai!
Anh em đừng làm nhiệm vụ thằng Activebank nhé, 2 ngày làm nó bảo mình ko bấm quảng cáo rồi không trả tiền, khi vào WMID của thì thấy hàng loạt người cũng bị như vậy :D nó gian gứm :D

hehe, hùi xưa ta có làm nv của 1 thằng ko nhớ tên, nó phải gửi thư cầu xin " bạn ko bít thì làm ơn đừng làm nv của tôi nữa" =)) Ko hỉu sao nó ko blacklist mềnh luôn cho xong ;))

hehe, hùi xưa ta có làm nv của 1 thằng ko nhớ tên, nó phải gửi thư cầu xin " bạn ko bít thì làm ơn đừng làm nv của tôi nữa" =)) Ko hỉu sao nó ko blacklist mềnh luôn cho xong ;))
Nó cảnh cáo 1 lần...2 lần nó blacklist đấy...mấy thằng Tây có tính vị tha lắm:binhsua112:

Ko đâu, nv đó làm sai, nó gửi thư tới lần thứ 2 luôn rùi:binhsua112:

Thằng đó chắc hiền á :binhsua112:

Trời mưa mát mẻ quá. Bông xem film ngắn The Vow - Yêu lại từ đầu cùng ta ko :binhsua112:

Last edited by a moderator:
hem sao , tại cũng black nick này ta chơi nick khác , nên danh vọng cứ thế tàn tàn :D , ko vượt nổi con số 2 trăm ;))
chỉ sợ ảnh hưởng tới mem IP Việt , nhưng dù sao thì đa số mem nó cũng fake ip hết rồi :))

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

Ko đâu, nv đó làm sai, nó gửi thư tới lần thứ 2 luôn rùi:binhsua112:

Thằng đó chắc hiền á :binhsua112:

Trời mưa mát mẻ quá. Bông xem film ngắn The Vow - Yêu lại từ đầu cùng ta ko :binhsua112:

http://phim.soha.vn/watch/3/video/198568/1/phim-Yeu-Lai-Tu-Dau-Vietsub-The-Vow-Vietsub-2012.html
Ta xem roy , ý nghĩa đó , giờ ta chuyển wa coi series One upon the time roy , có cả sự tích Alice in wonderland , nhưng ko có Alice , có anh gì mất đầu hay làm nón ấy :d

Oa mới xem được vài phút đã thấy shock quá :((
Đúng kiểu phim mềnh thích =.+

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket