Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
Mình xài HMA tạo acc ở Bang California , giờ làm bang khác thì có bị blacklist ko nhỉ? Tại hôm bữa lấy acc thử chạy ip đủ nước thấy bị blacklist nhưng mà acc đó tạo từ ip Việt Nam. Pro nào thử vụ này chưa ?

Miễn sao ở cùng quốc gia là được bạn ak, đừng face quốc gia lẫn lộn, còn bang mình cũng lộn tùm lum ấy mà :D :)

Bang nào cũng đc, đôi khi có 1 vài chủ job nghi mình dùng proxy, nhưng của hiếm thui :binhsua153:

canh bonus ak ^^! cho ta canh với

Chúc mừng bạn cm #1109 nhé!
Chuỗi chứa số 09 nè: a%mJ&09M>
MD5(a%mJ&09M>) = 3a78d96f6d7fe3053c2a96e9a964fa7d
Các bạn vào md5.net kiểm tra nhá!

Bạn iwkay2612 để lại WMR nhé :D

a e xai soft k dc ta :(

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

WonderlandAlice cho minh cai YH giup minh voi

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

WonderlandAlice giúp tớ mấy chuyện về seo cái nhé..Cảm ơn bạn

WonderlandAlice nhiều khách đặt hàng quá nhỷ :"> :D

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

À quên nữa mình đọc cái này
hiện nay có 1 số hướng dẫn trên Youtube, người ta cứ mở 3-4 link Google chứ không hề làm theo yêu cầu. Làm thế này cũng được trả tiền nhưng sau đó bạn bị đưa vào blacklist, vì làm không đúng yêu cầu. Trước đây mình cũng làm thế này, cho đến khi gặp 1 người tốt bụng chỉ cho cách làm job của họ. Mình mới xem kỹ lại thì trước giờ làm sai hết. Thảo nào danh sách đen của mình ngày càng nhiều.
Ý là trên youtube họ mở nhiều link ở quảng cáo nhiều trang chứ không phải là 1 trang hả :-/
Mà có chỗ nào xem danh sách đen của mình không nhỷ

Last edited by a moderator:
a e xai soft k dc ta :(

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

WonderlandAlice cho minh cai YH giup minh voi

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

WonderlandAlice giúp tớ mấy chuyện về seo cái nhé..Cảm ơn bạn

Có gì bạn hỏi đi mọi người cùng giúp, tớ hầu như ko làm nv ở seos nên chưa chắc đã trả lời đc.

Chắc ta phải mua cái vps xài thôi T.T .... sau đợt thi cử này rảnh rang làm wepip với seo , chứ cap cap chắc móm rồi T.T
Alice , hát nghe bài " Một chút quên anh thôi" của Tiên Cookie đi , ta nghe 2 người hát rồi , chưa vừa ý người nào cả ;))

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8xMC8wOC9jLzQvInagaMEYzQ5Y2NjMjUyMjmUsIC4MWYwMzM5NzEwMzQ1YTYyMWJkNWMdUngWeBXAzfEJp4WeBdUngDWeBiBOaOG7m3xRdWFdUngZyBExaldUngZ3x8Mg[/FLASH]
[........................]

có ai chỉ e làm hay co video hướng dẫn làm off seo voi webip với. yahoo komoro92
mong ai có hảo tâm hướng dẫn cho e

pm Alice hay Zen hỏi đi , clip hướng dẫn nhiều lắm , mới làm thì nên tập dịch rùi click thui ,,,, maimaiyeu cũng có clip chỉ làm ấy ..nhưng ....hơi phiêu ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week