Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
bữa nay tập tành làm site Nga với bác zen1403 :)
vừa ref dưới bác site wep-ip ( WMID: 259822526888 ), còn lại từ từ cho xong site này đã ^ ^ , bác check coi có downline chưa nhá
mong bác giúp đỡ cho newbie

p/s:vừa add y!h của bác ( bread_159) để có gì pm cho tiện :">

Alice tốt bụng có thể send cho mình list làm việc của web-ip và seoprint ko đã ref cho chử thớt mà ko bjk tìm nhiệm vụ nào có dường mà làm cả hu hu

List nhiệm vụ mỗi người có thể làm khác nhau do mức danh tiếng khác nhau mà bạn.
Bấm vào chọn loại nhiệm vụ click và làm những nv đang hiển thị trong acc bạn là được rồi.
Xem thêm hướng dẫn ở đây nha
http://mmo4me.com/showthread.php?58438-Web-ip-huong-dan-truc-quan-cho-nguoi-moi-bat-dau

4) click vào các quảng cáo trên Google (không phải tự nó quảng cáo, và các trang web trên Google) và làm cho nó 4,3 quá trình chuyển đổi. Click vào trang web chủ đề là đúng! Quảng cáo trên trang web ngồi cho ít nhất 2 phút! Nếu không, đừng khóc!

Trích Gôgle :| (này thì 20 char)

@WonderlandAlice : Alice cho hỏi là khi click ad GG thì mình copy link ban đầu ( dạng link googledoubleclick.... ấy ) hay chờ load xong web rồi mới copy
thấy load xong nó chỉ đến thẳng web lun, kiểu abc.com lun, mình copy thế này thì nó check kiểu gì nhỉ :-s

@WonderlandAlice : Alice cho hỏi là khi click ad GG thì mình copy link ban đầu ( dạng link googledoubleclick.... ấy ) hay chờ load xong web rồi mới copy
thấy load xong nó chỉ đến thẳng web lun, kiểu abc.com lun, mình copy thế này thì nó check kiểu gì nhỉ :-s

Mình phải đợi nó load xong rồi mới copy nhé.:binhsua33:
Trong lúc load cái link googledoubleclick.... đã có đuôi là site đó hoặc 1 mã số quảng cáo nó cấp cho site rồi, việc kiểm tra cookies, history thì google giỏi lắm mình ko cần lo dùm nó đâu :binhsua153:

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:15 PM ----------

4) click vào các quảng cáo trên Google (không phải tự nó quảng cáo, và các trang web trên Google) và làm cho nó 4,3 quá trình chuyển đổi. Click vào trang web chủ đề là đúng! Quảng cáo trên trang web ngồi cho ít nhất 2 phút! Nếu không, đừng khóc!

Trích Gôgle :| (này thì 20 char)

- Click vào link quảng cáo google ( ko phải bấm vào nhãn ghi chữ "quảng cáo bởi Google") và mở thêm 3,4 liên kết
- Nên click vào quảng cáo cùng chủ đề với trang web. Lưu lại trên trang qc ít nhất 2 phút. Nếu ko sẽ ko trả tiền.

Trích Alice
:m121::m081:

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

Chủ thớt online thì bonus cho ref có balance khủng nhất web-ip đi nhé,
bonus giống balance tính từ sau dấu chấm :m121:

jobs kiểu này nhiều vô kể, mình cũng dùng cách này để tuyển ref Nga.
đc bao nhiêu ref rồi vậy bồ ?
Mà có thể tuyển ref như vậy á hả ? Không hiểu cách này lắm =.=

Last edited by a moderator:

Mà xem cái đó rùi, chỉ ai chưa có upline thì mới làm được thui hả người đẹp áo lính :m081:

đúng rồi đấy. ai có upline rồi thì sao làm được.

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

đc bao nhiêu ref rồi vậy bồ ?
Mà có thể tuyển ref như vậy á hả ? Không hiểu cách này lắm =.=

ừm có thể tuyển kiểu vậy mà, nhưng hơi tốn tiền :D

tổng 95 cả tây lẫn ta.

- Click vào link quảng cáo google ( ko phải bấm vào nhãn ghi chữ "quảng cáo bởi Google") và mở thêm 3,4 liên kết
- Nên click vào quảng cáo cùng chủ đề với trang web. Lưu lại trên trang qc ít nhất 2 phút. Nếu ko sẽ ko trả tiền.

hi mình biết, chỉ buồn cười đoạn đừng khóc thôi:m146:

hi mình biết, chỉ buồn cười đoạn đừng khóc thôi:m146:

Hãy làm cẩn thận và khóc rất nhanh :m081:

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

Lên cao cho một tềnh iêu :m081:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week