Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
:m072: ta les bao h con mụ kia :m072: ta là bi thui nhá :m072: trai gái les gay ta xơi hết :binhsua146:

Thui coi như ta xin đc ko:m098: ta thì sao cũng đc nhưng còn zen của ta mong manh dễ vỡ lắm :m098:
[/COLOR][/I]

ID: 916758 --> nếu có cách đưa lên trang đầu lun để mọi người tiện theo dõi -> thanks!!!!!!!!!

Tớ pm yahoo cậu nhá :m003:
black_teppi đúng ko?

Last edited by a moderator:

Mình nghe nói có cách để đc unban mà mất 0,1 lr sao đó :m003:
Hix mà sao newbie làm seo toàn bị vậy? Làm web-ip chưa gặp tình huống này bao giờ mặc dù nv 2 bên như nhau.
Hay tại hủy nhiệm vụ hả chị.e thì hok thấy bị band tại vân làm tốt mà.hjx

Hix sr, bị nhầm rùi . Chỉ xin đc unban - tốn 3 rub thôi. Còn danh tiếng âm thì phải bỏ acc hoặc cứ surf + đọc mail cho lên dv lại:m003:
Hủy nv ko sao nha :m003:

Last edited by a moderator:
Hix sr, bị nhầm rùi . Chỉ xin đc unban - tốn 3 rub thôi. Còn danh tiếng âm thì phải bỏ acc :m003:
Hủy nv ko sao nha :m003:

Bỏ acc reg acc mới ah chị.nhưng mà nó âm thì hạn chế gì hok chị.tại e vẫn làm nv đc mà.e chủ yếu làm seo.tại thằng web-ip thấy khó nhằn hơn @@

Bỏ acc reg acc mới ah chị.nhưng mà nó âm thì hạn chế gì hok chị.tại e vẫn làm nv đc mà.e chủ yếu làm seo.tại thằng web-ip thấy khó nhằn hơn @@

Cứ làm site nào em quen thôi, web-ip chị lại thấy giá nv cao hơn;))
Còn acc dv âm tới mức ko đc làm nv thì cứ surf cho dv tăng trở lại, autosurf của seo vs vip-promt có rùi đó.

Còn acc dv âm tới mức ko đc làm nv thì cứ surf cho dv tăng trở lại, autosurf của seo vs vip-promt có rùi đó.
tức là đọc thư với lướt web đó hả chị :D

Done nhá!

---------- Post added at 08:24 PM ---------- Previous post was at 08:22 PM ----------

Đúng vậy bạn à :">
Sẽ fix!
tớ mong fix sớm.cần câu cơm.................up lên nào

tức là đọc thư với lướt web đó hả chị :D

Chính nó :D
Autosurf thì kiếm trong box Tool nha

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

CLICK VÀO HÌNH ĐỂ BIẾT THÊM CHI TIẾT ;))

update sign nhá :m039:

---------- Post added at 02:05 AM ---------- Previous post was at 12:20 AM ----------

..................

..........................

Chính nó :D
Autosurf thì kiếm trong box Tool nha

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

CLICK VÀO HÌNH ĐỂ BIẾT THÊM CHI TIẾT ;))

help help help..............
bữa giờ làm bên web hum nay có event bên seo vào làm ko cho làm nv --> có cách nào gỡ ra ko chủ top??????????????????????????????????
Ặc danh tiếng bị -20 rùi sao đây?????????????????

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

Àh giờ chắc chăm chỉ click surf và mail chắc lên lại nỗi ko nhỉ????????????????

Bạn ơi, chắc phải tạo 1 acc mới thôi.
Âm điểm kiểu đó nó khóa tài khoản, không cho làm job rồi!

Tiện cho e hỏi với các bác.seosprint danh tiếng là để làm gì thế.e bị -8 rùi @@.làm tnào tăng đc nhỉ.hjx.e thấy thằng seo này dễ ăn hơn thằng Web-ip.nhận xét của 1 newber nha:)

Bạn tạo 1 cái tài khoản khác và làm cẩn thận là được.
Lưu ý: tk khác thì tất cả info đều khác nhé!

---------- Post added at 06:03 AM ---------- Previous post was at 06:00 AM ----------

cặp gơn + alice có vẻ triển vọng đấy. :m121:

Ku này hiểm quá :)) :))

---------- Post added at 06:09 AM ---------- Previous post was at 06:03 AM ----------

WonderlandAlice said:
Vậy để mình đi hỏi cách unban cho:m003:
ID bạn là bn?

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

ID: 916758 --> nếu có cách đưa lên trang đầu lun để mọi người tiện theo dõi -> thanks!!!!!!!!!

Ủa, bạn chưa làm job nào, mà lại bị âm đến 20 điểm :))
Chỉ có click và đọc mail thôi.
Hay làm nhiều nick, bị nó phát hiện ;))

---------- Post added at 06:12 AM ---------- Previous post was at 06:09 AM ----------

Điểm đó là điểm làm nhiệm vụ, surf không tăng được đâu!

---------- Post added at 06:46 AM ---------- Previous post was at 06:12 AM ----------

Update:

BONUS SEOSPRINT
+ 0.1$ cho 100 click/read mail đầu tiên.
+ 0.1$ cho 100 nhiệm vụ đầu tiên.
+ 0.4$ cho 400 nhiệm vụ tiếp theo.
+ Điều kiện: tài khoản đã active sang trạng thái "Làm việc"
+ Khi đủ điều kiện bonus, bạn post seosprint ID + số LR/WMZ tại topic này!

Hôm nay đã đủ 200 rub của web-ip , xin bạn Zen refback phát cho mừng ,hihi
WEB-IP:
339001927840
WMR:
R157480655831

SEO mình cũng đủ hơn 100 click và 100 nhiệm vụ, bạn check lại rồi bonus luôn 1 lần nhé
ID:
904 788
WMZ:
Z230493793742

hic, hồi sáng mình ngồi ở nhà (mạng VNPT) thì vào làm rất tốt.
Nhưng bây giờ đang ở phòng trọ, xài FPT thì vào đọc không có thấy chi tiết nhiệm vụ gì hết anh em ơi :(
Cứu với :( đã clear data, và cài lại coolnovo luôn cũng không đc :( nhiệm vụ nào cũng bị hết.

web-ip : job dạng click (1 trang đầu tiên của 1 acc trên IP fake ), danh sách các trang như thế này rất dài nên làm mún oải :binhsua153:

zen1403 said:
Ủa, bạn chưa làm job nào, mà lại bị âm đến 20 điểm :))
Chỉ có click và đọc mail thôi.
Hay làm nhiều nick, bị nó phát hiện ;))

Ngộ chỉ di nhất có mỗi 1 ID thôi --> hình như có làm thử mấy nv nhưng ko thể nào 20 cái được chắc 2 hay 3 gì đó thôi à :D
mà thôi kệ nó đi để chiến web-ip đã cái đó để hóng hớt

Nghe dân offer nói dùng AOL fake IP Virginia (free) cũng đc đó bạn, 1 state duy nhất nhưng nhiều IP.
Hiện giờ đang dùng HMA VPN, 11,52$ chia cho 3 người = 3,5$ 1 tháng .
Hội site Nga cũng có bác atunit bán HSS 2$/1 tháng ko biết còn bán ko =.=
Các loại free khác thì ko nên dùng vì ít IP, load thất thường + đã được dùng qua rồi :">

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

Mà đang có topic trong 4rum bán HMA 5$ thì phải...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week