Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
2 câu hỏi cúi ùi đi ngủ lấy sức

1. Kik hoạt và chưa kik hoạt có ảnh hưởng gì đến acc????

2. Sao cái nv nào nó cũng bảo đổi IP, xóa coki
Ko fake IP ... có cần phải mần zụ này ko?

Bạn có thể hiểu nôm na như sau:
CHỦ JOB được trả tiền nếu QUẢNG CÁO treo trên web/blog của họ có người click, tính theo IP.
Tất cả các bước BẠN tìm kiếm, chuyển tiếp vào trang web đó đều được lưu lại qua cookies, caches, history,... và được các công cụ tìm kiếm của google phân tích lưu lại.
Nếu chỉ đơn giản ghé vào website và click quảng cáo một lần thì ko sao, nhưng ở đây mình được CHỦ JOB thuê để vào site và click qc trong nhiều ngày, mỗi lần phải dùng 1 IP khác nhau, nên phải xóa tất cả những dấu vết có thể tố cáo là mình và chủ job đang cheat để qua mặt NHÀ QUẢNG CÁO.

Bấm ctrl+shift+del trên trình duyệt ngay sau khi đổi IP và trước khi log-in acc là việc luôn cần nhớ.
http://mmo4me.com/showthread.php?49923-Tong-hop-cac-site-Nga-10-ngay&p=1161614

Fake hay ko vẫn phải làm nha bạn. Ở seo bạn kích hoạt thì sẽ ko bị hạn chế số tiền có thể rút mỗi ngày :D

Chỉ cần đổi IP một lần, xóa cookies, rùi làm một lượt nv. Lần tiếp lại lặp lại chứ ko phải mỗi nv đều phải làm khâu đó đâu.Chi tiết về web-ip nè :m057:
http://mmo4me.com/showthread.php?58...-moi-bat-dau&p=1192336&viewfull=1#post1192336

Last edited by a moderator:

1. Bạn kích hoạt tài khoản để được pay hàng ngày, max 1000rub. Nếu không kích hoạt, 10 ngày mới pay 1 lần, max 1 lần là 100rub. Xem cách kích hoạt ở đây: http://mmo4me.com/showthread.php?49923-Tong-hop-cac-site-Nga-10-ngay
2. Trước khi đăng nhập làm, bạn chỉ cần xóa cookie 1 lần. Khi làm, chỉ cần không click trùng quảng cáo với nhiệm vụ trước là được!
Với seo và vip, tuyệt đối ko fake IP nhé! Vì fake sẽ ko active được tài khoản.

chỉ bik nhấn ads
ko bik làm nv . hế hế

chừng nào mới đủ để pay nhĩ :binhsua46:

mình ko hỉu sao bên Seo có ng` làm dc tới 500rúp ~ 1000job/1 ngày,uh thì cứ cho là ngồi 5 6h,nhưgn vấn đề là đa số job Seo nó yêu cầu click Tak,mà Tak đó muôn thuở chả bao h kích dc,toàn thông báo bị chặn,nên cứ job nào yêu cầu Tak là bỏ hết,riết rồi mún bỏ hết job =))..............................Với lại sao Seo nv vừa đó làm xong dc mấy phút,pay xong lại hiện ra típ,vẫn cho gửi báo cáo mới ghê :|,nên nv bị tùm lum tùm la jữa cái mới làm dc vài phút với mấy cái khác,riềt rồi chả bik cái nào là cái nào :|

mình ko hỉu sao bên Seo có ng` làm dc tới 500rúp ~ 1000job/1 ngày,uh thì cứ cho là ngồi 5 6h,nhưgn vấn đề là đa số job Seo nó yêu cầu click Tak,mà Tak đó muôn thuở chả bao h kích dc,toàn thông báo bị chặn,nên cứ job nào yêu cầu Tak là bỏ hết,riết rồi mún bỏ hết job =))..............................Với lại sao Seo nv vừa đó làm xong dc mấy phút,pay xong lại hiện ra típ,vẫn cho gửi báo cáo mới ghê :|,nên nv bị tùm lum tùm la jữa cái mới làm dc vài phút với mấy cái khác,riềt rồi chả bik cái nào là cái nào :|
Tak nó chặn thì kick vào cái link nó hiện lên ở trang tak ý.chứ nv mình google thì hơi hiếm ^^

Tak nó chặn thì kick vào cái link nó hiện lên ở trang tak ý.chứ nv mình google thì hơi hiếm ^^

Click kiểu đó cũng ko đc trả tiền nha, trừ khi thằng chủ job nó lười kiểm tra :p
Chỉ có cách là bấm ctrl chuột trái lên link Tak.ru thôi

ủa là sao lúc mình click Tak,nó chỉ hiện ra link http://tak.ru/ref.html#10,chứ đâu thấy kèm theo link j đâu cậu,nếu mà jải quyết dc tình trang tak là sẽ thêm dc rất nhìu job á :|

Có hiện 1 dòng chữ xanh là link đến trang QC, nhưng bấm vào đó thì chủ job ko được trả tiền nên nó ko chấp nhận nha :p
Nhắc lại là chỉ có cách ctrl chuột trái lên link takru thôi, nếu vẫn ko mở ra đc thì chấp nhận.

Lỗi của seo đó nên chờ đợi và chời đợi thôi :(
Dù sao ko kích hoạt vẫn rút đc tiền mà :m111:

nhưng nhiều khi ctr + left click cũng ra trang tak mà bác.hjx.

Gọi là thým bạn :|
Mềnh cũng chả biết vụ này nhá, có hôm lúc đầu click thì ko sao nhưng lần sau thì cứ ra chữ đỏ thế, cũng ko biết cứ click vào nhưng may vẫn đc xì tiền :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week