Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi cái,Seo á,vì nik đang dùng GG ko dịch dc nên bỏ,reset modem và dkí nik khác (thì GG dịch bt) và...................2 nik bị removed lun :((((,mà removed nhưng vẫn rút tiền dc =)),h sao các bác,h mà dkí nữa chắc nó lại removed nữa wá :|

Vừa log vào kiểm tra WMID, có kẻ nào âm thầm send vào 50rub mà ko nói vs ta đây?:binhsua33:

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Ra là tên này :binhsua39:Đã bảo ko cần refback rùi mà:binhsua39: Lần sau có refback thì send gấp đôi ta mới chịu:binhsua41:

Description:web-ip rb 50% of each 1000rub
Amount:+ 50.00 wmr
Date:5/21/2012 6:29:55 PM
From:R138797854232, [email protected]
To:R377147409943

từ bi h có đọc cmt thì phải bôi đen hết mới đc,nguy hiểm quá :))

sao bác Zen ko RB cho em nhák nhák nhák:binhsua85:

Vụ bôi đen là phải hỏi tội Nhoxgabong =))
Mụ W̶O̶N̶D̶E̶R̶L̶A̶N̶D̶A̶L̶I̶C̶E chắc ko chịu đc nhiệt mà =))

các bác ơi em làm web-ip,lâu lâu gặp mấy cái nv click bình thường giá khoảng 0.8~0.9 rub nó bắt click các kiểu bình thường tới cái khúc cuối nó yêu cầu email là s các bác ?em thấy kg điền nó cũng pay bình thường kg biết có s kg đại loại như vầy
"
Để kiểm tra trạng thái công việc: 1. Nhập IP của bạn 2. Nhập địa chỉ của trang web đầu tiên 3. Nhập địa chỉ của các trang web thứ hai 4. Nhập e-mail từ "liên lạc" thứ hai trang web thanh toán một lần một ngày:
"

hôm qua giờ em gặp 3 4 cái như vầy rồi,tiền nó trã cũng cao,nghi nghi ...

các bác ơi em làm web-ip,lâu lâu gặp mấy cái nv click bình thường giá khoảng 0.8~0.9 rub nó bắt click các kiểu bình thường tới cái khúc cuối nó yêu cầu email là s các bác ?em thấy kg điền nó cũng pay bình thường kg biết có s kg đại loại như vầy
"
Để kiểm tra trạng thái công việc: 1. Nhập IP của bạn 2. Nhập địa chỉ của trang web đầu tiên 3. Nhập địa chỉ của các trang web thứ hai 4. Nhập e-mail từ "liên lạc" thứ hai trang web thanh toán một lần một ngày:
"

hôm qua giờ em gặp 3 4 cái như vầy rồi,tiền nó trã cũng cao,nghi nghi ...
Mail đó là mail cái trang quảng cáo mà bạn click trên ga ấy chư sao
Hix nên dịch ra en dễ hiểu hơn là vi :D

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Click cái quảng cáo ga nào thì dịch nó ra xong vô phần contact nó để lấy mail rùi đưa lên report.
(có trang nó để sẵn mail ra trang index lun :D

Mail đó là mail cái trang quảng cáo mà bạn click trên ga ấy chư sao
Hix nên dịch ra en dễ hiểu hơn là vi :D

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Click cái quảng cáo ga nào thì dịch nó ra xong vô phần contact nó để lấy mail rùi đưa lên report.
(có trang nó để sẵn mail ra trang index lun :D
Èo khó hiểu vãi,em cứ copy mấy cái link qc sau khi click vào rồi gửi nó thôi,hix may mà nó pay vậy là mấy cái nv này sau này em blacklist lun cho lành ...

sao mình veri phone cua Seo,rõ ràng code gửi về là số đó mà confirm thì báo wrong code nản za trời,làm 3 sdt rồi đó các bác :((((((((((((,còn nt ID gửi lên thì chả thấy j cả :((((((((((((((((((

sao mình veri phone cua Seo,rõ ràng code gửi về là số đó mà confirm thì báo wrong code nản za trời,làm 3 sdt rồi đó các bác :((((((((((((,còn nt ID gửi lên thì chả thấy j cả :((((((((((((((((((

Vụ này giờ mới gặp lần đầu!
Bạn xui quá :))

zen RB cho mình nhá
WMID: 344953055328

WMR: R178566080928

Done nhá

Thanks so much!

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

Bạn zen online rb cho mình với ná:binhsua41:

Bạn post wmid + wmr đi ;))

---------- Post added at 06:51 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

Èo khó hiểu vãi,em cứ copy mấy cái link qc sau khi click vào rồi gửi nó thôi,hix may mà nó pay vậy là mấy cái nv này sau này em blacklist lun cho lành ...

Nếu nó pay và ko bị blacklist thì bạn cứ làm như bt đi!
Khi nào bị blacklist thì thôi ;))

Tình yêu bít vụ này ko trả lời dùm nà :binhsua41:

ban co do ko
Duc thuan Nguyen: ban cho minh hoi thang nay
Duc thuan Nguyen: http://profitcentr.com/
Duc thuan Nguyen: rut tien khi nao ve vay:(

Mà ta nghĩ bt rút cái tiền về ngay chứ nhỉ, chỉ có tiền cho mỗi nv thì mới phải đợi:binhsua33:

Tình yêu bít vụ này ko trả lời dùm nà :binhsua41:

Mà ta nghĩ bt rút cái tiền về ngay chứ nhỉ, chỉ có tiền cho mỗi nv thì mới phải đợi:binhsua33:
Về liền hết đó , Nó hok giới hạn hay sao đó , bữa có 1 rúp mấy vẫn rút đc .

Bạn gì đó veri Seo nó nói wrong code có thể là lúc bạn nhấn số đt , nó chưa kịp gởi về bạn nhấn tiếp nữa nên lần veri sau sẽ là code khác , hên xui nó mới gời về 1 code , nên nếu có very thì ráng đợi đi , đừng bấm lung tung.

R377147409943

Nhớ ghi memo giải đặc biệt 100 rub nha =.='

Done luôn :D

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

Câu trả lời nè:

Về liền hết đó , Nó hok giới hạn hay sao đó , bữa có 1 rúp mấy vẫn rút đc .

Bạn gì đó veri Seo nó nói wrong code có thể là lúc bạn nhấn số đt , nó chưa kịp gởi về bạn nhấn tiếp nữa nên lần veri sau sẽ là code khác , hên xui nó mới gời về 1 code , nên nếu có very thì ráng đợi đi , đừng bấm lung tung.

100char

Một ngày trong tù thật là dài :binhsua39:
Xác nhận profit trả tiền ngay nhé :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member