Got Paid Tổng hợp các site Nga - 10$/ngày

Status
Not open for further replies.
trời ơi các bác,wmmail đã có từ lâu,wảng cáo rầm rộl,làm wmmail dc 5$,thế mà đã 3 ngày ko pay,ko ngờ 1 trang uy tín như vậy mà scam :(((((((((((((((((((((((((,uổng cổng ngày trời cày vật vã :(((((((((((((((((((

ai chơi wmmail vào kiểm chứng cái nào. site đó cũng tương tự seo, vip, web-ip sao lại scam đc nhỉ??

trời ơi các bác,wmmail đã có từ lâu,wảng cáo rầm rộl,làm wmmail dc 5$,thế mà đã 3 ngày ko pay,ko ngờ 1 trang uy tín như vậy mà scam :(((((((((((((((((((((((((,uổng cổng ngày trời cày vật vã :(((((((((((((((((((

Co the no gap truc trac gi do rui. Ban thu lien he support xem.
Nhung site loai nay, no dung giua an hoa hong thoi, chac ko scam dau.

mình ko dám support vì nó đã ghi rõ trong rule ko dc support mấy vấn đề về pay,vì khi mình gửi thư nó sẽ mất công reply và thay vì trả tiền ngày hôm đó sẽ dời sang ngày hôm sau,có lẽ chỉ có cái wmmail rảnh wá mới Pay manual thôi :((((((((((((((((((((

Hiện có nhiều bạn đủ đk Bonus Seo và Vip.
Các bạn post ID + LR/WMZ qua topic kia nhá (click banner bên dưới ;)))

---------- Post added at 06:48 AM ---------- Previous post was at 06:47 AM ----------

Link hỏng ! Chắc nongthanhhoa ấy mà, master làng mìh ra đi :(

Thằng này có mục đích từ trước, fake info từ A-Z.
Còn ta chưa bao giờ show info, nên chắc ko scam được ai ;))

:binhsua44:Up Up UP Up UP UP UP UP UP

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

=======================================

RB nha zen:
WMID:119269666143
R725251107990

Done nhá:

Thanks so much!

Ôi điểm danh tiếng lên 98 mà nv click lên tới 84 trang => hix làm sao nẩu đây

Mấy hôm nay đang bận cả hay sao topic ảm đạm nhể, không bù cho hôm tr mấy nàng girl chém gió 1 ngày 10 page :)), bà Alice để hình ai đó :binhsua33:

Tình hình là vừa fake 1 bang khác thấy là rất nhiều nhiệm vụ ngon từng làm geo nhầm mục tiêu hết! Ai đã từng đặt nhiệm vụ trên webip cho hỏi là nó có chức năng kiểm soát ip của người làm hết hả ?

Khi đặt nv nó có mục tick vào các nước mà mình muốn hướng tới, ví dụ chỉ tick Nga thì chỉ dành cho IP Nga thui.
@ anhquandp: ông mirinda test hình em út mà chèn vào sign ta ko thèm hỏi, ta quên chưa gỡ

Khi đặt nv nó có mục tick vào các nước mà mình muốn hướng tới, ví dụ chỉ tick Nga thì chỉ dành cho IP Nga thui.
@ anhquandp: ông mirinda test hình em út mà chèn vào sign ta ko thèm hỏi, ta quên chưa gỡ
Nhưng 2 bang này đều là của Mỹ mà , kì thiệt =,=
ai biết vụ này thế nào ko

Tình hình là vừa fake 1 bang khác thấy là rất nhiều nhiệm vụ ngon từng làm geo nhầm mục tiêu hết! Ai đã từng đặt nhiệm vụ trên webip cho hỏi là nó có chức năng kiểm soát ip của người làm hết hả ?
ví dụ người làm jobs là việt nam thì nó ghì là IP x.x.x.x Việt Nam(tiêng nga) US IP x.x.x.x US tương tự thế thôi
phần ip nó kiểm tra là do webip cung cấp còn phần ip mình report là để nó đối chiếu xem có trùng ko
Còn về phần chủ jobs trong phần tạo jobs nó sẽ có 1 khung chọn nếu cấm ip nước nào làm thì check vào ô tick>>>nên đôi khi fake ip us thì jobs #,ip vn jobs #.
Đa số ip us và ip uk thì jobs nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week