Suggest Tổng hợp các site phát coin FREE và UY TÍN

bạn nói k đúng. sàn nó k free nhé. k có ref k nhận đc coin là sai hoàn toàn.
tui đâu có nói đk sàn để nhận coin free đâu, sàn thì trước sau gì cũng fai đk, thì mn thích thì đk ủng hộ, ko thì thôi,
thì tui cứ ghi ra đó ai đk thì đk thôi, Bạn ko đk link của tui thì cũng đk link của ng khác mà, chứ gì mà bắt bẻ dữ z.:(:(

haizzz. mọi người đk free, mn thích thì đk, ko hích thì ko dk, chứ mình có ăn hết tiền, hết của của mọi người à, tui bắt mn đầu tư vô để tui trục lợi quá, ai muốn cày free thì cày thôi, sao fai nặng nề việc ref cho mình hay cho người khác.
Nếu tui bắt mn ref và dụ dỗ mn đầu tư,,,uh mn ném đá sao tui cũng nhận. Còn đã chơi free thì ref ủng hộ nhau cũng fai nặng nề nữa. ích kỳ quá đấy. Tui cũng cần fai sống nữa chứ.
Còn những site airdrop và bounty ko fai kiếm ref tui cũng đăng trong telegram, mn lên đây mà kiểm chứng.
CHUẨN ĐẤY

giờ ae chuyển sang coin hết rồi vào box adsense vắng ghê gớm

Chăm nhặt chặt bị. dành cho những member nào không có vốn đầu tư. Chăm chỉ đào coin hoặc cắm máy tính đào coin, giới thiệu bạn bè,Lever càng cao tỉ lệ % BTC càng nhiều ….. theo dõi lên xuống đổi từ coin này sang coin khác lấy lời. Có chút vốn tương đối các bạn có thể rút về ví đầu tư ICO NHé.

Link: http://faucethub.io/r/28240983

Có chút vốn đầu tư ICO, Khi nào giàu nhớ tới mình nhé :D, các bạn để tiếng việt cho dễ sử dụng nhé.

Chúc các bạn thành công, nhanh giàu.

Chăm nhặt chặt bị. dành cho những member nào không có vốn đầu tư. Chăm chỉ đào coin hoặc cắm máy tính đào coin, giới thiệu bạn bè,Lever càng cao tỉ lệ % BTC càng nhiều ….. theo dõi lên xuống đổi từ coin này sang coin khác lấy lời. Có chút vốn tương đối các bạn có thể rút về ví đầu tư ICO NHé.

Có chút vốn đầu tư ICO, Khi nào giàu nhớ tới mình nhé :D, các bạn để tiếng việt cho dễ sử dụng nhé.

NĂNG NHẶT CHẶT BỊ :)

câu ref . đm mày
ẹc...Mình câu ref kiếm coin free rồi bán đc nhiều tiền lắm, sắp giàu nhờ câu ref rồi, ko biết có ảnh hưởng đến kinh tế nhà bạn ko, mà sao bạn có vẻ khó chịu quá nhỉ?

((Đàn ông con trai cái chuyện bé tí tẹo mà nhai đi nhai lại hoài ...haizzzzzzzzzz ))

REBL mới lên coinmarket tối hôm qua
ko biết tỏng đây có ai theo coin REBL này ko nhỉ :D:D:D
đây là chứng minh cho mn thấy là COIN FREE là có thật nhé
REBL những bạn làm đúng được cho tới 4000 rebl :p:p:p

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member