Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

xuống bao nhiêu thì mua lại tiếp được vậy anh

sáng chú có xả đc 45 như anh nói ko thì chỉ cần dưới 3x là hốt đc , đợi lên 4x thì lại xả lướt, còn ko thì muốn ngon đợi tầm 2x hốt cho đến hơn 5x xả =))

vâng, em nghe anh anh bán 45 ạ, giờ có mua thêm coin khác nào được không anh

mấy cái vụ ôm coin này người gợi ý ôm nó tăng thì ko sao, nó ko tăng đc mà ngâm vốn thì cũng mang tiếng lắm, nên coin nào thật có hướng lên mềnh mới giám nói , còn lại mọi người cứ theo 30-20-50 và 20-30-50 rồi va chạm thực tế sẽ ok hơn :)

mấy cái vụ ôm coin này người gợi ý ôm nó tăng thì ko sao, nó ko tăng đc mà ngâm vốn thì cũng mang tiếng lắm, nên coin nào thật có hướng lên mềnh mới giám nói , còn lại mọi người cứ theo 30-20-50 và 20-30-50 rồi va chạm thực tế sẽ ok hơn :)
bác cho hỏi dogecoin thì tạo ví online hay soft tốt hơn

bác cho hỏi dogecoin thì tạo ví online hay soft tốt hơn
tạo ví riêng của nó ok hơn, nhưng kết hợp sàn luôn vẫn tiện hơn

tăng kinh quá em thấy có bác pan482 ôm 120tr bytecoin hôm trc định liên lạc mua mà ko dc .

Tiện đây thớt cho mình hỏi site này còn pay không? thấy ngon lắm 5 phút nhận đc hơn 100 satoshi rồi. 1 giờ k quá 400 satoshi.
http://topfan.info
site này scam lâu rồi bạn, ngày trc cũng ok , cam cái mình gỡ lâu rồi

mooncoin trở lại trên bảng và ăn hại hơn 200% wtf
với số bytecoin hàng chục nghìn tỷ thì mỗi năm tăng 5% là quá kinh rồi

BCN up 200%, thật không thể tin được :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Sờ Cu cũng đang phi mã , Chó đang sủa lấy lại phong độ :oops:

tăng kinh quá em thấy có bác pan482 ôm 120tr bytecoin hôm trc định liên lạc mua mà ko dc .
sao lại liên lạc mua ko đc, sàn ex lúc nào chẳng đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week