Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

tùy bạn ơi 2x 3x lần. nên mình mới bảo cần vốn. vốn dầy thì ăn x2 lên còn mình ít nên chơi tnao khả năng ít nhất là hòa hoặc lãi 1 bạn ơi. VD: 1 1 1 1 1. nếu win phát 5 đc 5 - 4 = 1. lãi 1 thui. còn nhiều tiền thì cứ x2 lên. :D lãi to đó bác. mình đã test ở acc 4k đã lên 14k nhưng hơi lâu và mỏi tay :( vì mỗi lần đc ít mà
chưa hiểu sao lúc lặp 2-lúc lặp 3 lần
Bạn inbox full dãy số của bạn để 4 hôm nữa mình đi xì phố về ngâm cứu thử, nếu tést ok sẽ share auto cho bạn. Chứ cày cả tháng mà đánh toàn cháy acc đến nản

Nếu bạn có đọc phần "THIS GAME IS PROVABLY FAIR!" thì sẽ hiểu nguyên lý hoạt động của roll và *** ntn. Cái này được mấy trang cá độ áp dụng rông rãi nên trust được. nếu có lập trình sẵn để thua thì chỉ khi ta không đổi client seed thôi. Một khi đã đổi thì đảm bảo là ngẫu nhiên hoàn toàn. Ngẫu nhiên k có nghĩa là hoàn toàn thắng nhé. Có chăng là do càng đánh thì càng ham nên thua một phát là thua sạch thôi. Cứ quy định với bản thân khi nào ăn đc 50k satoshi thì nghỉ ngơi nghe nhạc một tí rồi đánh tiếp. Cứ mỗi lần đánh thì cứ thay đổi client seed bằng refresh lại trang hoặc thay đổi bằng tay. Nếu không thì nhấn f12 rồi truyền code vào cho nó đổi cho nhanh.
Thank bạn cho gợi ý hay, có vẻ ổn nè. Bạn inbox mình link ref của bạn đi, 4 ngày nữa mình sẽ ref cho bạn :)

Nếu bạn có đọc phần "THIS GAME IS PROVABLY FAIR!" thì sẽ hiểu nguyên lý hoạt động của roll và *** ntn. Cái này được mấy trang cá độ áp dụng rông rãi nên trust được. nếu có lập trình sẵn để thua thì chỉ khi ta không đổi client seed thôi. Một khi đã đổi thì đảm bảo là ngẫu nhiên hoàn toàn. Ngẫu nhiên k có nghĩa là hoàn toàn thắng nhé. Có chăng là do càng đánh thì càng ham nên thua một phát là thua sạch thôi. Cứ quy định với bản thân khi nào ăn đc 50k satoshi thì nghỉ ngơi nghe nhạc một tí rồi đánh tiếp. Cứ mỗi lần đánh thì cứ thay đổi client seed bằng refresh lại trang hoặc thay đổi bằng tay. Nếu không thì nhấn f12 rồi truyền code vào cho nó đổi cho nhanh.
tks bác , để em tích vốn r thử xem sao :D

mình fake bằng đt thôi. mới tìm ra 1 công thức trong freebit nhưng chắc phải có chút vốn vì mình dựa vào công thức toán học để tính thì 1 là lãi,2 là hoà. thua thì % rất ít. nhưng nếu chơi dài 1 chuỗi tầm 1x-2x thì thắng to. còn ko thì đc rất ít. VD như bác để pay out: 6. *** bằng tay nhé. theo tỉ lệ 1-1-1-1-1-2-2-4-4-8-8-16-16-16-32-32-32... các bác tính mà xem. :D
cái payout nó có tác dụng gì bác... còn cái tỉ lệ 1-1-1-1-2-2-.v.v.v là Win chance hả bác?

Thank bạn cho gợi ý hay, có vẻ ổn nè. Bạn inbox mình link ref của bạn đi, 4 ngày nữa mình sẽ ref cho bạn :)

đã inbox nhé. vốn dày tí rồi mới chơi kiểu này. Vốn ít đừng chơi. tầm 0.1 bit cộng thêm random client thì cơ may

Mn qua câu ngôi sao từ hôm qua hết rồi mà cậu, cậu nhìn ở bàn phím cách tạo ngôi sao đó. Câu ngôi sao là bạn @botvn nghĩ ra đó cậu
em vừa mới ra r` bác, hqua giờ lo đi làm, nghĩ ra đc mà k để ý là 2 ngôi sao lận :(

IMAGE

Attachments

391.1 KB · Views: 123
Loay hoay vẫn chưa tìm ra lời giải câu này. Có bác nào giải được rồi gợi ý e chút không
tớ thử nhiều cách rồi, tớ chon các chữ chỉ có 1 màu vs các chỉ chỉ viết hoa khác kiểu, các chữ lặp lại nữa mà chưa biết cách nào mới đúng

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back