Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

NewBieTapChoi

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Các bạn có điểm RP thì mua như thế đấy, có thể nhân sts lên 100% và làm 1 ngày trên 15gio kiếm thêm điểm RP. 1200Rp mua điểm RP + 320 rp mua nhân 100%.

Mình làm cũng lâu rùi nên điểm RP cũng cao. Ah còn thêm đợn bun này nếu mấy bạn chơi thắng thì sẽ cộng thêm điểm rp.
Các bạn có điểm RP thì mua như thế đấy, có thể nhân sts lên 100% và làm 1 ngày trên 15gio kiếm thêm điểm RP. 1200Rp mua điểm RP + 320 rp mua nhân 100%.

Mình làm cũng lâu rùi nên điểm RP cũng cao. Ah còn thêm đợn bun này nếu mấy bạn chơi thắng thì sẽ cộng thêm điểm rp.
làm sao để có được bonus .....118btc vậy bạn?

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
làm sao để có được bonus .....118btc vậy bạn?
chơi hi-lo nhiều vào, nhưng phải đánh lớn xíu thì nó mới tính, mỗi lần tầm 30sts trở lên ý, càng to lên bonus càng nhanh. càng nhanh cháy acc :)
captcha mới không xài đc imacros nữa, nó cho cái TAG random, bọn này ác thiệt chớ mà xài mấy cái auto ngoài thì chắc vẫn đc, kiểu Macro recoder ấy :mad: chắc lên 100% nó mới cho không capt mà chơi mãi *** thua đến triệu sts r mà đc có 95% rồi xài cái free bonus ở reward nó giảm xuống còn có 85% :eek::eek::eek::eek:
ko phải do xài free bonus mà nó giảm đâu bạn. mỗi lần claim nó đều giảm. tùy claim nhiều hay ít mà nó giảm nhiều hay ít
.Bạn chạy lên 95% xong đến 100% nó bắt đầu vòng mới chạy lại từ 0% á.
mà ko nên chạy max các vòng. trước mình cày % bonus lên max các vòng thử xem sao, sau đó claim có 1 phát mà nó về 0% vòng đầu
còn nếu ko max các vòng thì nó chỉ giảm % vòng đó thôi, hết %vòng đó nó về mức trước
mà cày % để dc bonus thì mau cháy acc lắm
2 hình minh họa

Anget1948

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
cái này là sao vậy mấy bác
Your free "Bitcoin Cash" (BCC) coins are now available for withdrawal to your own BCC wallet. Please click the WITHDRAW button and then the BCC tab to withdraw your BCC coins. Please withdraw your BCC coins before the 20th of August.
giờ phải rút hết về hay là sao, cái đang trong tài khoản là BTC hay BCC

LMHT

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Internal Server Error
The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freebitco.in Port 80

Chưa kịp rút tiền:mad::(:oops: Chán như con gián

Internal Server Error
The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freebitco.in Port 80
Internal Server Error

Apache/2.2.15 (CentOS) Server at freedoge.co.in Port 80

bị cả 2 luôn

cái này là sao vậy mấy bác
Your free "Bitcoin Cash" (BCC) coins are now available for withdrawal to your own BCC wallet. Please click the WITHDRAW button and then the BCC tab to withdraw your BCC coins. Please withdraw your BCC coins before the 20th of August.
giờ phải rút hết về hay là sao, cái đang trong tài khoản là BTC hay BCC
nó cho cái BCC đó giờ làm gì

chơi hi-lo nhiều vào, nhưng phải đánh lớn xíu thì nó mới tính, mỗi lần tầm 30sts trở lên ý, càng to lên bonus càng nhanh. càng nhanh cháy acc :)

ko phải do xài free bonus mà nó giảm đâu bạn. mỗi lần claim nó đều giảm. tùy claim nhiều hay ít mà nó giảm nhiều hay ít
mà ko nên chạy max các vòng. trước mình cày % bonus lên max các vòng thử xem sao, sau đó claim có 1 phát mà nó về 0% vòng đầu
còn nếu ko max các vòng thì nó chỉ giảm % vòng đó thôi, hết %vòng đó nó về mức trước
2 hình minh họa

Bác mất bao nhiêu sts để đc boun 1368 sts :3

binyellow

Junior
Reactions
59
MR
0.103

2 hình minh họa

Cho cái ảnh từ 22 tháng 7 thì méo ai mà chẳng được Bonus Max. Nói chung thời gian ấy ai có chơi *** nhiều đều đc Max Bonus cả. Tui còn đc Max Bonus +1850 sts một lần Roll

Cho cái ảnh từ 22 tháng 7 thì méo ai mà chẳng được Bonus Max. Nói chung thời gian ấy ai có chơi *** nhiều đều đc Max Bonus cả. Tui còn đc Max Bonus +1850 sts một lần Roll
bạn có dùng não khi đọc và comment??? max bonus của nó thay đổi mỗi ngày theo giá BTC, có mấy bạn hỏi sao để đc bonus thì mình trả lời. Thời gian đó với thời gian này có gì khác nhau, chỉ cần *** nhiều đều đc max. thấy comment tào lao là biết chưa *** lần nào rồi, lần sau viết gì vui lòng dùng tí não nhé bạn, ko thì về nói mẹ thêm tí i-ốt vào bữa ăn đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,880
176,341
Latest member
PerlamuseJewelr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week