Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

nói chung cứ acc mà nạp rồi sẽ bị lọt vào tầm ngắm khi phát sinh balance nhiều đều bị bắn cả (nếu liên quan đến bug, còn bình thường thì ko ảnh hưởng j), ngày xưa lúc roll mức 1 bình thường đã đc 600 sts mình đã từng bị bắn nên chưa thử lại thêm lần nào nữa. chỉ cày từ acc free lên mà tiến hành vì acc free nó nhiều vô kể khó kiểm soát nhưng lúc rút cũng ko được rút về luôn 1 cục :)
Free max rut 1 lần được bao nhiêu vậy bác

Free max rut 1 lần được bao nhiêu vậy bác
rút max 200$/ 1 đ/c / 1 ngày, giá nó biến động nên cứ rút sao cho số rút ko vượt quá mức 6 :)

cái acc mà em dep vô ấy
cứ cháy lên cháy xuống nghĩ cũng buồn cười
cứ tích lên đc ít rồi lại cháy. xong lại tích đc lên tý xong lại cháy

cái acc mà em dep vô ấy
cứ cháy lên cháy xuống nghĩ cũng buồn cười
cứ tích lên đc ít rồi lại cháy. xong lại tích đc lên tý xong lại cháy
đừng ham *** khi chưa đủ lực

đừng ham *** khi chưa đủ lực
acc đó chơi vui thôi bác
giờ cày acc khác rồi à
mà bác check inbox đi bác

59% :'(
vĩnh biệt e moon
bác nào hoc autoit chơi chơi vs e ko :v

59% :'(
vĩnh biệt e moon
bác nào hoc autoit chơi chơi vs e ko :v
Mình cũng bỏ thăng moon rồi, cày lên dc 75%, sau đó rut thử 60doge từ coinpot về ví, hôm sau login vo coinpot thì bin cancelled vì acc coinpot bị suspend :mad:, chán chả thèm contact nó lun, bye bye luôn 3 chị em nhà moon:oops:

Mình cũng bỏ thắng moon rồi, cày lên dc 75%, sau đó rut thử 60doge từ coinpot về ví, hôm sau login vo coinpot thì bin cancelled vì acc coinpot bị suspend :mad:, chán chả thèm contact nó lun, bye bye luôn 3 chị em nhà moon:oops:
Bác cheat ref hử :D :D

các bác chơi cái này kiểu gì vậy e đọc mãi vẫn k hiểu :(

Ôi cái số 1...
Đặt ko đúng chỗ gì cả

freebitco mới nghĩ ra cách *** ko phụ thuộc vào chuỗi lost, bất kể lost bao nhiêu, để e test thử thời gian nữa xem. đang cảm thấy hưng phấn các bác ạ

freebitco mới nghĩ ra cách *** ko phụ thuộc vào chuỗi lost, bất kể lost bao nhiêu, để e test thử thời gian nữa xem. đang cảm thấy hưng phấn các bác ạ
chia sẻ đi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week