Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

binyellow

Junior
Reactions
59
MR
0.103
có một nghịch lý là vào cuối tuần được rất nhiều RP
cơ mà cứ cuối tuần là cưới xin rượu chè ngập mặt nên lại chả ăn được
ko biết các bác rool kiểu gì được cao thế chứ em rool mức 2 con thi thoảng được chứ mức 3 mới được 1 phát sao ý.
cắm auto nên cũng ko để ý hết nhưng thấy mịt mù quá
Lời bác nói em lại thấy là nghịch lý. Đã cắm auto rồi thì ngày nào chả như ngày nào. cưới xin rượu chè thì kệ cưới xin rượu chè. cắm auto xong đi chơi tối về xem :p

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Lời bác nói em lại thấy là nghịch lý. Đã cắm auto rồi thì ngày nào chả như ngày nào. cưới xin rượu chè thì kệ cưới xin rượu chè. cắm auto xong đi chơi tối về xem :p
Auto của e nó chưa hoàn thiện tới mức đó bác. Kiểu bán auto thui

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
anh ơi , nếu mình được 100% là roll được 665 rồi mình mua bonus 1000 thì có được roll thành 6650 ko anh
never nhé =)) mua 1000% chỉ nhận ở mức 1 nguyên thủy nhân lên thôi , mua 1000% có thể roll được 6000 ở cái thời mà lúc site mới ra lúc mức 1 của nó đang được 600 sts ấy :oops: nhưng cái thời đầu nó chưa có vụ đổi bonus , bonus mới được thêm sau này
Anh dalat cho em hỏi trang faucetpig còn pay không anh? Tại vì mới treo 1 ngày được gần 30k sts Nếu vẩn pay thì ngon quá
thằng này mình ko theo luôn từ đầu nên mình next, nhưng mọi người có theo đã được pay , hình như @taongam có chơi nó :)

taongam

Senior
Reactions
877
MR
0.001
Anh dalat cho em hỏi trang faucetpig còn pay không anh? Tại vì mới treo 1 ngày được gần 30k sts Nếu vẩn pay thì ngon quá
Pay chọn lọc nhé bạn , nó ưng pay ai thì pay và pay lúc nào thì pay , mình cũng dc pay 1 lần , sau này nó thêm cái Scrip đào Moreno . CPU lúc nào cũng 100% nên mình next nó rồi , sợ ko dc nhiêu mà hư máy lắm ! :D

never nhé =)) mua 1000% chỉ nhận ở mức 1 nguyên thủy nhân lên thôi , mua 1000% có thể roll được 6000 ở cái thời mà lúc site mới ra lúc mức 1 của nó đang được 600 sts ấy :oops: nhưng cái thời đầu nó chưa có vụ đổi bonus , bonus mới được thêm sau này

thằng này mình ko theo luôn từ đầu nên mình next, nhưng mọi người có theo đã được pay , hình như @taongam có chơi nó :)
kaka em tưởng mua được luôn thì ngon quá , được 100% rồi thấy có động lực chơi kaka ham chơi luôn anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week