Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bác nào đánh giá hộ em cái Doge Coin với, liệu coin này có tiềm năng lên đc k nhỉ ?
tầm qua năm con chó nó sẽ sủa :D

freedoge mình bị lỗi này từ sáng có ai bị không

Attachments

59.3 KB · Views: 104
Anh dalat , em đâu có dùng mail ảo đâu mà sao nó lại báo;"Your email provider seems to be rejecting our emails. We recommend that you change your email address to one that is able to receive emails from us (by clicking on the PROFILE button in the top bar) so that you can receive password reset emails and payment notifications from us in the future." :eek:

Anh dalat , em đâu có dùng mail ảo đâu mà sao nó lại báo;"Your email provider seems to be rejecting our emails. We recommend that you change your email address to one that is able to receive emails from us (by clicking on the PROFILE button in the top bar) so that you can receive password reset emails and payment notifications from us in the future." :eek:
bác kiểm tra lại mail của mình coi có chính xác chưa

Mình mới hoàn thiện xong code imacros chạy song song 2 site freebit và doge và đang chạy test.
Ưu điểm code này là
+Có thể xử lý mọi tình huống captcha chẳng hạn như captcha text, captcha text kép, recaptcha.
+ Tốc độ xử lý captcha nhanh( only text)
+ Miễn phí captcha ( only text)
+ Gặp sự cố về mạng, server down 502. 503.v.v code k dừng và sẽ reload trong 1 khoảng thời gian nhất định.
+ Và đặc biệt là chạy cùng lúc 2 site bit và doge để tối ưu hóa công việc.
Nhược điểm
+ Đang trong quá trình test, nếu có sẽ khắc phục.

Link down:http://www.mediafire.com/file/lmb7vimranbw5m4/test.rar
pass: mmo4me.
Ai chưa biết sài imacros thì google nhé, cái này mình sẽ k hướng dẫn, chỉ share code thôi.
Lưu ý: Số lượng captcha giải được mỗi tiếng là max 5k captcha. nếu số lượng hơn sẽ k giải đc captcha nữa. Nên ưu tiên những bạn cày sl từ 20 acc đổ xuống thì dùng nhé, sll mà sài free mình chịu k nổi nhiệt đâu. :D:D:D
Chúc các bạn cày đc nhiều bit, nhiều chó. :D:D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom