Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

onlyyou12

Junior
Reactions
23
MR
0.000
How can I withdraw money?

coinltc.com : The withdrawals are processed every Weekend. The minimum amount for withdrawal is 500 000 litoshi. Funds are transferred оn LTC-address

coindoge.biz : The withdrawals are processed every Weekend. The minimum amount for withdrawal is 300 doge. Funds are transferred оn DOGE-address

coinbtc.biz : The withdrawals are processed every Weekend. The minimum amount for withdrawal is 20 000 satoshi. Funds are transferred оn BTC-address
Sao nó tự trừ $$ trong balance về 0 khi đủ 500K à

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
hic, mình cũng không được nhiều nên cứ theo cách bạn nói trước là cũng được rồi

cứ tích kiểu chị đang làm cũng ok rồi + thêm nhận hàng ngày bên PM là đủ dùng rồi :D

bạn ơi cho mình hỏi mấy trang nhu http://coinbtc.biz/, có minute bonus, thấy nó ghi 300 minutes = 400k satoshi là đổi đc ko bạn

khi bạn đủ 300 BONUS MINUTES bạn sẽ có cơ hội chơi BONUS có thể nhận giải thưởng thêm 400K, còn muốn chơi của DOGE là 200 lần, của LITE là 100 lần

Đang tính nhờ thớt chỉ để làm tool auto ntn :D
tìm hiểu về auto click , Imacro , mấy trang đơn giản thì auto bằng bọn nó trên máy ảo, cấu hình khủng thì cài nhiều máy ảo, còn nếu giàu thì chơi VPS

tool tự chế thì làm bằng au tu ai ti , bạn có thể tìm hiểu về nó để tự code :D mình đang dùng , tự chế , không thể public code đc :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,391
Latest member
n666games

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back