Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

BIT có giá cái là có biến ngay :oops: cứ doge với Lite cho nó lành :rolleyes:

mấy trang mặt trăng mình thấy của bitoin cũng giảm đi nhiều quá hic, dogecoin với litecoin thì vẫn được thôi, còn trang mở hộp rồi nó mà không được nữa thì chỉ còn mấy trang 60 phút thôi à, hic, trang mở hộp không biết có bị giống hôm trước không hay là không được nữa thì phí lắm á, hic

mấy trang mặt trăng mình thấy của bitoin cũng giảm đi nhiều quá hic, dogecoin với litecoin thì vẫn được thôi, còn trang mở hộp rồi nó mà không được nữa thì chỉ còn mấy trang 60 phút thôi à, hic, trang mở hộp không biết có bị giống hôm trước không hay là không được nữa thì phí lắm á, hic

các trang box vừa pay xong hết rồi nhé chị :D

Chị @bich thánh "quay tay" nên chỉ thích mở hộp thôi, hjhj

hihi, mình thích nhất mấy trang đó í, mở hộp mặt cười mình hay được tầng 4 với tầng 5 nữa í, mà 1 ngày mà được mở nhiều lần mặt cười thì tốt quá , hihi

hihi, mình thích nhất mấy trang đó í, mở hộp mặt cười mình hay được tầng 4 với tầng 5 nữa í, mà 1 ngày mà được mở nhiều lần mặt cười thì tốt quá , hihi
Box thì bit cứ sau 30 lần là đc 1 lần mặt cười mà chị :D tính ra nếu chị onl liên tục mà mở liện tục được thì cứ 300 phút được mặt cười 1 lần , 300 phút = 5h , 1 ngày thần thánh nào onl 24/24 thì 24 chia 5 = 4,8 lần mở, cứ tính cho là 4 lần thôi cho dễ tính , 0,8 lần kia coi như thời gian chết =)) nói đùa thôi, chứ mặt cười bit ngày mở 2 lần là ok rồi chị :D
còn mặt cười doge và lite ngày chỉ đc 1 lần, mà buộc phải hoàn thành 20 lần mở hộp

Trang http://freebtcltcdoge.com/ không rut được btc

Hôm qua mình vừa rút xong vẫn ok mà, nó vừa thay áo xong, bạn thử lại xem nó có hiện thông báo gì ko ?

Box thì bit cứ sau 30 lần là đc 1 lần mặt cười mà chị :D tính ra nếu chị onl liên tục mà mở liện tục được thì cứ 300 phút được mặt cười 1 lần , 300 phút = 5h , 1 ngày thần thánh nào onl 24/24 thì 24 chia 5 = 4,8 lần mở, cứ tính cho là 4 lần thôi cho dễ tính , 0,8 lần kia coi như thời gian chết =)) nói đùa thôi, chứ mặt cười bit ngày mở 2 lần là ok rồi chị :D
còn mặt cười doge và lite ngày chỉ đc 1 lần, mà buộc phải hoàn thành 20 lần mở hộp

Hôm qua mình vừa rút xong vẫn ok mà, nó vừa thay áo xong, bạn thử lại xem nó có hiện thông báo gì ko ?
Nó thế này
Whoops, looks like something went wrong.

Nó thế này
Whoops, looks like something went wrong.

lâu ko claim mới bị lỗi này mà, đăng nhập lại thôi
mấy trang moon mà 1 ngày hok claim nó có reset lại time daily bonus hok thread
mấy trang có % buộc phải ngày nào cũng đăng nhập, quên 1 ngày là phải coi như về 0% làm lại từ đầu
his bonus increases by 1% per day, up to a maximum of 100% (which means your faucet payouts are doubled!!!)
So for example, if you made a claim yesterday and then make another claim today you will get a bonus of 1% on top of your usual claim amount.
If you then claim again tomorrow, your bonus will increase to 2%, then 3% the day after and so on up to 100%. However if you miss a day then your bonus will reset back to 0% and you must build it up again.

admin cho e hỏi là e dùng wifi thì có fake được ip ko? bây giờ e tạo máy ảo xong e vào máy ảo fake ip vs mac thì có chạy được 2 nick ko, thanks ad

"
Bitcoin payments for a while suspended! Causes (introduction of a new payment system coming soon) Thanks for understanding!" :D
ngon =)) thời buổi bit khô khan quá :oops:
admin cho e hỏi là e dùng wifi thì có fake được ip ko? bây giờ e tạo máy ảo xong e vào máy ảo fake ip vs mac thì có chạy được 2 nick ko, thanks ad
ở 4r này mình chỉ là mem , not ad :)
dùng mạng dây hay wifi đều fake ip bình thường ko vấn đề gì cả
mình vẫn đang dùng nick chính trên máy thật và nick phụ trên máy ảo mà :), thử nghiệm gì cứ lấy máy ảo phang trước, có gì nick phụ bị trước để ko ảnh hưởng đến nick chính

uhm nè, nhưng bitcoin 30 lần được 1 mặt cười còn dogecoin với lite coin 20 lần sao vẫn phải đợi qua ngày luôn, sao không được 20 lần cũng được mở 1 lần nhỉ

uhm nè, nhưng bitcoin 30 lần được 1 mặt cười còn dogecoin với lite coin 20 lần sao vẫn phải đợi qua ngày luôn, sao không được 20 lần cũng được mở 1 lần nhỉ
lite với doge nó cho nhiều rồi nên 1 ngày cười 1 lần là ngon rồi chị :D bit nó eo hẹp nên nhỏ giọt mới đc vậy :D

uhm nè, tai mình thấy 2 cái kia được nhiều hơn bitcoin mà được 1 lần mặt cười tiếc quá à , hihi

sao trang mở 3 loại ggờ cứ bấm vào nó cứ hiện ra thêm trang khác không à
vâng, nó thêm pop-up để ăn thêm quảng cáo mà chị :D , thằng đó cứ đến giờ vào claim thôi, ko có cap gì nên thôi kệ nó :D

ngon =)) thời buổi bit khô khan quá :oops:

ở 4r này mình chỉ là mem , not ad :)
dùng mạng dây hay wifi đều fake ip bình thường ko vấn đề gì cả
mình vẫn đang dùng nick chính trên máy thật và nick phụ trên máy ảo mà :), thử nghiệm gì cứ lấy máy ảo phang trước, có gì nick phụ bị trước để ko ảnh hưởng đến nick chính
vâng, a cho e hỏi là mấy cái trang cộng dồn time mình phải bật máy tính để đó ạ? hay là ngày vào 1 lần thôi ạ? tại e thấy e tắt máy tính mà lúc vào nó vẫn tính time cả lúc tắt

vâng, a cho e hỏi là mấy cái trang cộng dồn time mình phải bật máy tính để đó ạ? hay là ngày vào 1 lần thôi ạ? tại e thấy e tắt máy tính mà lúc vào nó vẫn tính time cả lúc tắt
bạn bật nó tính cộng dồn cho bạn nhưng % nó cộng từ khi bạn claim, bạn cứ bật liên tục nó vẫn tăng nhưng sau 24h ko claim 1 lần thì coi như mất % bonus

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back