Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mình cài được rồi nhưng k biết cách chỉnh như ý muốn. Ý mình muốn là khi auto chạy thua 3 phát liên tiếp thì mới bắt đầu increase *** 2000% ,ví dụ như cái hình này là https://i.imgur.com/hRNY3ai.jpg 1, 21 ,441 ,9261 ,194481 bây giờ có cách nào mà 1, 1, 1 , 21 ,441 ,9261 ,194481

bác nào config dùm rồi up hình hộ mình, thanks trước .

Last edited:

2018

Junior
Reactions
19
MR
0.000
mình cài được rồi nhưng k biết cách chỉnh như ý muốn. Ý mình muốn là khi auto chạy thua 3 phát liên tiếp thì mới bắt đầu increase *** 2000% ,ví dụ như cái hình này là https://i.imgur.com/hRNY3ai.jpg 1, 21 ,441 ,9261 ,194481 bây giờ có cách nào mà 1, 1, 1 , 21 ,441 ,9261 ,194481

bác nào config dùm rồi up hình hộ mình, thanks trước .
:D Đúng hài :D

manhtienhp92

Hero
Verified
Reactions
1,023
MR
0.103
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
manhtienhp92 honeymax Ai cũng biết gamble bọn nó scam rigged 100% cho nên mình mới cược mức *** 1.01 hoặc 1.05 để ăn RP với lottery.Ấy thế mà nó cũng đểu v

thế cho nên mình mới có giải pháp an toàn chút , đang thử *** bằng tay kiểu (như mình nói ở trên ) chưa thua lần nào, lần này mà thua tiếp 7,8 phát dưới 900 thì bye cái trò này chỉ tốn tgian
Có khôn kéo như Ngộ Không cũng k bay ra khỏi tay của Như Lai đc đâu :D

Vứt dc cái code rồi *** h dẫn gì cụ thể rồi thể hiện cái gì thể hả bạn trẻ, người ta đã nói là k biết gì về code nên cần hướng dẫn chút , đã *** nói rõ thì thôi còn thích thể hiện . Mày nên nhớ k phải cái gì mày biết thì người ta cũng biết .

Có khôn kéo như Ngộ Không cũng k bay ra khỏi tay của Như Lai đc đâu :D
Ai chả biết là nó bịp , đã thấy có thằng thua liên tiếp vai chục roll nhưng nó để 2x Payout , còn 1.01 với 1.05 chưa đuọc chiêm ngưỡng bao giờ .

Không nên chỉ hết những gì mình biết trên cái online này là đúng :D Ko 1 lời cảm ơn còn quay lại thô lỗ :D Đầu óc thế thì .. :D
Xem lại thằng nào nói đểu trước nhé, mày bảo đầu óc ai có vấn đề ?? đã k h dẫn kỹ còn thể hiện cc gì , đọc lại những gì tao viết tao đã rep lại mấy lần hỏi mày h dẫn rồi mày chỉ rep lại ''đúng hài'' ,thể hiện cc gì vậy?? như tao đã nói ''Mày nên nhớ k phải cái gì mày biết thì người ta cũng biết .Nếu muốn h dẫn thì tử tế còn k thì thôi đùng thể hiện ta đây hiểu biết nhiều . Tao cũng k rep lại mày nữa đâu thằng ranh .

Nó dụ e nè mấy bác :p
Dear Friend, We used to see you all the time on FreeBitco.in, but lately we haven't seen you around. We miss you. What can we do to get you back? We've changed. We've grown so much. We've been working out, eating better, partying at hipper joints, and saving money to spend on you! We’re so much more than faucet. We're paying gambling bonuses of up to 5 BTC. We have a weekly lottery with over 5 BTC in prizes! We’re paying fat commissions on the activity from your referrals. We are giving away reward points that can be exchanged for some cool stuff, like gift certificates and the latest iPhone. And we’re paying compound interest on your balance over 30,000 Satoshi every single day…a reliable 4% APR. We were your first real…faucet fling. And we both know there’s nothing as good as that first fling! Can you give us another chance? No other faucet is willing to give you so much. Follow us on Twitter (https://twitter.com/freebitco) and come see us again at https://freebitco.in. You’ll be such a sweet sight for sore eyes. If you’re willing to come inside and play with us tonight we’ll double the fun with two huge bonuses: After playing 20 Free BTC rolls we'll pay you a 1,000 Satoshi bonus, and Opportunity to earn a 20x bonus on Free BTC roll payouts when you play Multiply BTC and and buy Lottery tickets We are FreeBitco.in!

Last edited:
Xem lại thằng nào nói đểu trước nhé, mày bảo đầu óc ai có vấn đề ?? đã k h dẫn kỹ còn thể hiện cc gì , đọc lại những gì tao viết tao đã rep lại mấy lần hỏi mày h dẫn rồi mày chỉ rep lại ''đúng hài'' ,thể hiện cc gì vậy?? như tao đã nói ''Mày nên nhớ k phải cái gì mày biết thì người ta cũng biết .Nếu muốn h dẫn thì tử tế còn k thì thôi đùng thể hiện ta đây hiểu biết nhiều . Tao cũng k rep lại mày nữa đâu thằng ranh .
2 bác k cần to tiếng.
E muốn chỉ bác nhưng nhìn cũng trả hiểu gì.
Ý bác @2018 là k hướng dẫn.bác phải tự vọc.
Bác tin em đi.kể cả bác đặt payuot 90% win thì kiểu gì nó cũng loss 2-4 phát.nói chung nó sẽ ăn vào tài khoản của m

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
mấy bác tranh cãi nhau làm gì, không có công thức nào treo máy ăn được nó, nguyên tắc của nó là dựa vào số tiền *** ăn được của nó mà nó nhả ra ít hay nhiều. Đã từng hơn nửa năm cày full time ngày hơn 14h cày free multi acc , được bao nhiêu thử treo tất cả công thức và cháy toàn bộ acc. khuyên bác nào có í định treo *** theo công thức thì nên bỏ đi, phí thời gian

mấy bác tranh cãi nhau làm gì, không có công thức nào treo máy ăn được nó, nguyên tắc của nó là dựa vào số tiền *** ăn được của nó mà nó nhả ra ít hay nhiều. Đã từng hơn nửa năm cày full time ngày hơn 14h cày free multi acc , được bao nhiêu thử treo tất cả công thức và cháy toàn bộ acc. khuyên bác nào có í định treo *** theo công thức thì nên bỏ đi, phí thời gian
Đúng rồi bác.chuẩn luôn.
Chỉ muti acc chơi free kiếm mỳ tôm :p

Last edited:

phambinhminh

Banned
Reactions
205
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Không nên chỉ hết những gì mình biết trên cái online này là đúng :D Ko 1 lời cảm ơn còn quay lại thô lỗ :D Đầu óc thế thì .. :D
đã post code rồi thì chỉ thêm tý nữa có sao đâu c.
vào chrome login vào freebit f12 chuyển sang tab Console pass vào đó rồi enter.

đã post code rồi thì chỉ thêm tý nữa có sao đâu c.
vào chrome login vào freebit f12 chuyển sang tab Console pass vào đó rồi enter.
Chèn code vào thì ai muh chả biết(ko đáng nói tới) :D Chỉ hết ở đây có nghĩa là những gì mình trải nghiệm và "hiểu" được freebit Bạn hiểu ý mình chưa :D

Chèn code vào thì ai muh chả biết(ko đáng nói tới) :D Chỉ hết ở đây có nghĩa là những gì mình trải nghiệm và "hiểu" được freebit Bạn hiểu ý mình chưa :D
t hiểu là thế. nhưng bạn đó hỏi hoài cái vụ làm thế nào(khả năng không biết thật). ý tớ nói chỉ nói thêm cho bạn đó 1 cái nữa thôi có sao đâu mà phải cãi vã.

honeymax

Senior
Reactions
153
MR
0.063
t hiểu là thế. nhưng bạn đó hỏi hoài cái vụ làm thế nào(khả năng không biết thật). ý tớ nói chỉ nói thêm cho bạn đó 1 cái nữa thôi có sao đâu mà phải cãi vã.
thôi họ stop rồi không cần nhắc lại bác ơi. bàn tiếp về freebit với freedoge nhé. ok men

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,444
Latest member
binzwang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week