Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Em thì tìm mãi chẳng biết công thức của con freebit này thế nào cả, nên là cứ quay được mức 2 cái thì vào *** 1 nhát, hầu như đều có ăn cả :D, chục acc thì thì lâu lâu có acc cháy :oops::oops::oops:
View attachment 111332
đừng *** số chẵn thế :) mà nên 3 số hãy phân chia :)

Em thì tìm mãi chẳng biết công thức của con freebit này thế nào cả, nên là cứ quay được mức 2 cái thì vào *** 1 nhát, hầu như đều có ăn cả :D, chục acc thì thì lâu lâu có acc cháy :oops::oops::oops:
View attachment 111332
theo xác xuất nhé.
Ví dụ, nếu *** payout = 2, winchance =47.5, thì *** tầm 500 lần sẽ có 1 lần ra dây 10 lần thua liên tiếp. *** nhiều sẽ thấy dãy 18, 20 lần thua liên tiếp. tương tự cho xác xuất ra số 9999.

Nay đỏ phết ạ :D, đc 2 nhát rồi

View attachment 111332
quay dc mức 2 là thế nào bạn. với lại cái trò HI - LO này như nào có thể chỉ mình chút không. mình mới vào trang này click 2 ngày dc có hơn 2k satoshi thôi!

em mới đọc ở nhóm nhìn hướng bàn chân mà không thấy cách nhìn @dalat
bắn cái rồi và đc public rồi mà :eek:
Mình chì quan tâm ở đâu web nào uy tín mua 0.001 BTC mọi ngày :D vì mình bán 1 ngày 0.001BTC để chi tiêu :D
bán lắt nhắt chi cho cực mà tốn phí thế bạn, bạn dùng ví sàn nào hay dùng block ? phí giờ tệ lắm mỗi lần chuyển cũng 20k sts rồi , gom lại 1 cục bán 1 lần ko tiện hơn sao

em đang chơi lại doge mà chưa đủ lại @@ còn 3 số không anh @@

còn nhưng quan trọng là nấc nào tùy tận dụng thôi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week