Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mình máy tính không vào được.
hết hạn domain mà nơi vào đc nơi k thì lạ quá. cáse này khó đỡ.

sr. nhầm
nát rồi, sell tool làm gì nữa. Giờ nó ban IP, ban acc liên tục.
Hiện tại mỗi lần roll chỉ đc 10sts tương đương 0.001$, trong khi đó giá solve recaptcha là 0.003$. nếu chọn cách cộng thêm reward 1000% nữa thì 1 tháng trung bình 1 acc kiếm đc chắc tầm 3$ với điều kiện phải roll đều 24lần/ngày.
như thế tiền cap sẽ là 24*30*0.003 = 2.16, vậy là mỗi acc lời tầm 0.8$ chưa kể tiền ssh với thuê vps, lời có thể còn giảm nữa.
nếu có 1k acc, 1 tháng tiền vốn bỏ ra đầu tư là 2160$, lời được 800$, Đang roll giữa chừng mà nó ban acc là xác định ăn cám. Chi phí lớn, rủi ro cao, thôi bỏ tiền trade luôn cho rồi.

Chưa kể số lượng IP là có hạn. Nếu tool public ra, số lượng người cạnh tranh nhau roll trên 1 IP sẽ rất lớn. Nó ban luôn cả dãy IP là xong.

Post lại cái hình trên bitcointalk

View attachment 112442

recaptcha ở 2captcha có $1/1k thôi. site mắc nhất cũng k tới giá $3/1k đâu

1$/1k captcha hình ảnh. 2.99$/1k recaptcha

Bác @manhtienhp92 đúng chứ ko nhầm đâu. Giá giảm từ 1/3 rồi. Tool 50 ACC 1 browser nó ra bản thương thương mại từ tháng 10/2017 bọn Nga ngố nó dùng chán rồi cũng có sao đâu. Bác nào dùng script của PP elite thì biết nó còn chạy trên server cả nghìn acc . Chạy trên số lượng nhiều ACC thì ban ACC ở mức độ vẫn chấp nhận được. Chừng nào lập ACC nào nó ban ACC đấy mới thua. Bác @quanghuy7440 đang tính trên số lượng 1 ACC nên thấy ít, chứ ACC là 1 vấn đề khác đấy ạ chưa kể ăn tiền ref với ăn mức 2-5 khá nhiều.
Mình nghĩ hiện tại lưu ý mấy vấn đề:
- 1 ACC ko thấy đổi IP quá nhiều lần. 1 ACC 1 cookies riêng.
- tận dụng ngày x bonus để tăng bonus ăn 1000%
- 1 ACC chỉ chơi cầm 30-50 ref tranh trường hợp đo cả cụm.
Kết hợp auto tối ưu nữa là ngày chỉ vào ngó tí rồi ra thôi.

Bác @manhtienhp92 đúng chứ ko nhầm đâu. Giá giảm từ 1/3 rồi. Tool 50 ACC 1 browser nó ra bản thương thương mại từ tháng 10/2017 bọn Nga ngố nó dùng chán rồi cũng có sao đâu. Bác nào dùng script của PP elite thì biết nó còn chạy trên server cả nghìn acc . Chạy trên số lượng nhiều ACC thì ban ACC ở mức độ vẫn chấp nhận được. Chừng nào lập ACC nào nó ban ACC đấy mới thua. Bác @quanghuy7440 đang tính trên số lượng 1 ACC nên thấy ít, chứ ACC là 1 vấn đề khác đấy ạ chưa kể ăn tiền ref với ăn mức 2-5 khá nhiều.
Mình nghĩ hiện tại lưu ý mấy vấn đề:
- 1 ACC ko thấy đổi IP quá nhiều lần. 1 ACC 1 cookies riêng.
- tận dụng ngày x bonus để tăng bonus ăn 1000%
- 1 ACC chỉ chơi cầm 30-50 ref tranh trường hợp đo cả cụm.
Kết hợp auto tối ưu nữa là ngày chỉ vào ngó tí rồi ra thôi.
em vào xem giá vẫn 2.99$/1k recap mà bác. bác xài 2captcha hay trang nào thế

Tool 50 ACC 1 browser nó ra bản thương thương mại từ tháng 10/2017 bọn Nga ngố nó dùng chán rồi cũng có sao đâu. Bác nào dùng script của PP elite thì biết nó còn chạy trên server cả nghìn acc
Thông tin này xem ở đâu thế cậu, trước giờ mình chưa nghe 50 acc/ browser, kinh dị quá

chắc giống mình nhìn nhầm cái phần của worker thôi. vẫn $2.99
Mình dùng hàng ngày mà. Ngày mất 5$, Không nhầm đc.
em vào xem giá vẫn 2.99$/1k recap mà bác. bác xài 2captcha hay trang nào thế
https://2captcha.com/blog/for_webmaster/bitcoin_faucets_discount
2captcha bác

Thông tin này xem ở đâu thế cậu, trước giờ mình chưa nghe 50 acc/ browser, kinh dị quá
Cái này bọn Nga dùng nhiều. Mình có dùng thử qua, nhưng phát sinh nhiều lỗi hơn mình tự chạy với lại nó vẫn có thể can thiệp vào tài khoản của mình nên ko dùng, chịu khó tạo profile thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week