Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

nó ban ip 200 ac thì cũng đắng lại mất 1 mớ reg nữa.thôi bác *** đi cho hết cap rồi dồn trên ip mà roll khỏi lo nghĩ
giờ nó ban acc luôn rồi, không cho roll, thay bao nhiêu IP cũng vậy ah. Vốn ít. *** là cháy. Giờ % lên lâu lắm. *** cả triệu sts mà lên đc có 1 %

Có bác nào bị mất satoshi trong tài khoản ko nhỉ? acc e chơi mấy tháng nay chưa rút lần nào mà nó mất sạch sts, giờ như acc mới tạo vậy?
Coi lịch sử trong STATS thì biết thôi
có hơn 200 acc. Nó ban hết, không còn acc nào sống :|
Bạn nói ban acc là như thế nào,có thể chụp cái màn hình đc ko? Tôi chơi toàn treo auto có acc nào bị đâu ?

Coi lịch sử trong STATS thì biết thôi

Bạn nói ban acc là như thế nào,có thể chụp cái màn hình đc ko? Tôi chơi toàn treo auto có acc nào bị đâu ?
nó bảo thí IP is banned ấy. thông báo vậy thôi chứ thực ra là nó ban acc, không cho roll nữa. Còn mấy chức năng khác, *** vẫn đc. Tuần rồi nó mới quet, bay hế hơn 200 acc của mình. rồi sẽ tới lượt bác thôi:D

nó bảo thí IP is banned ấy. thông báo vậy thôi chứ thực ra là nó ban acc, không cho roll nữa. Còn mấy chức năng khác, *** vẫn đc. Tuần rồi nó mới quet, bay hế hơn 200 acc của mình. rồi sẽ tới lượt bác thôi:D
Chuyện nhỏ :) Mọi người nghe bạn nói tưởng đâu có chuyện gì mới mẻ :) ai dè chuyện xưa hơn trái đất, nếu mới thì bạn đã chụp cái màn hình rồi.. lolz

Chuyện nhỏ :) Mọi người nghe bạn nói tưởng đâu có chuyện gì mới mẻ :) ai dè chuyện xưa hơn trái đất, nếu mới thì bạn đã chụp cái màn hình rồi.. lolz
có cách nào để roll lại được không bác. *** ah :D

nó báo ban ip 1 tuần thôi . Qua chủ nhật lại roll bình thường nhé
không phải bác ơi. Tuần trước em cũng bị ban mấy chục acc, tưởng tuần này nó thả. Nhưng hqua roll lại thì cả đống hơn 200 acc bị ban hết, chưa thả acc nào cả

Thấy bạn nói câu này thì biết bạn nằm ở khúc nào rồi :) Cố gắng học hỏi nhiều vào :oops:

bác này chơi vài k acc nè
Nể mấy bác vài k acc, Cố lắm cũng chỉ được nhiêu đây

không phải bác ơi. Tuần trước em cũng bị ban mấy chục acc, tưởng tuần này nó thả. Nhưng hqua roll lại thì cả đống hơn 200 acc bị ban hết, chưa thả acc nào cả
Bác cứ yên tâm đi , em chơi hơn năm bị như bác nhiều rồi. Vài ngày nữa kiểu gì cũng thả acc

Bác cứ yên tâm đi , em chơi hơn năm bị như bác nhiều rồi. Vài ngày nữa kiểu gì cũng thả acc
lần này tụi nó ban thật đấy bác ơi. Thằng thequint nói trên bitcointalk. Tuần rồi nó ban mấy trăm k acc. Mấy chục acc tuần trc bị ban của em vẫn chưa dc thả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week