Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

có vẻ quay đi quay lại "bệnh cũ" lại tái phát rùi:p:p:p
Riết em nghe kể hoài rồi em sợ luôn, mà nói gì chứ giờ chưa kiếm được tiền ổn định cuộc sống em cũng không dám cưới đâu bác, cưới thì phải ổn định mới lo được cho con gái người ta, mà dân làm MMO này em thấy ít người ổn định được quá bác :(

3philong

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Riết em nghe kể hoài rồi em sợ luôn, mà nói gì chứ giờ chưa kiếm được tiền ổn định cuộc sống em cũng không dám cưới đâu bác, cưới thì phải ổn định mới lo được cho con gái người ta, mà dân làm MMO này em thấy ít người ổn định được quá bác :(
Hãy nghĩ coi lấy vk phải sướng thì ai cũng lấy chứ.
MMO chỉ coi là nghề kiếm thêm thôi, thất nghiệp như em mới coi là nghề :D

giahuy123

Senior
Reactions
257
MR
0.014
đến thời điểm thì lên đường hết ko phải lo :D

Hãy nghĩ coi lấy vk phải sướng thì ai cũng lấy chứ.
MMO chỉ coi là nghề kiếm thêm thôi, thất nghiệp như em mới coi là nghề :D
Em cũng thất nghiệp, sinh viên tốn tiền học nữa :(. không biết sau này ra có công ăn việc làm ổn định không nữa bác :(

ý bro kia là bác đang là sinh viên thì đã đi làm đâu mà thất nghiệp đó mà.Nhưng mà thời buổi hiện nay sinh viên đi làm thêm nhiều lắm.
Đúng rồi bác, thời buổi khó khăn mà bác, em đã đi làm ngoài rồi và giờ đang thất nghiệp :D

thế nên cứ chia ra mà mua để nó lên cũng ko tiếc mà nó có xuống thì cũng vẫn còn tiền DCA
:D, đúng rồi bác, giờ có tiền là chia vốn ra mua không cần suy nghĩ, nó rớt thì mua tiếp, rớt thì mua tiếp, không cần phải sợ gì cả, chỉ sợ không có tiền thôi bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week