Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

honeymax

Senior
Reactions
153
MR
0.063
Cổ nhân có câu: chơi bằng ví mà ko đủ 100% thì cũng chẳng đc bao nhiều đâu :popo_boss:.
Em sinh sau đẻ muộn theo bác chơi bằng ví vậy.
:popo_beat_shot::popo_beat_shot:
cổ nhân chỉ dạy: nhân chi sơ, tính bổn thiện, yểu điệu pê đê, quân tử đi cầu thôi chứ cổ nhân có biết blockchain là gì đâu. Bát giới à, ngườii trộm tiền của đường tăng đầu tư tiền ảo, ổng mà biết ổng kiu thằng khỉ đập thấy bà luôn đó

trulaotam

Junior
Reactions
33
MR
0.377
Call me! Call me!
cổ nhân chỉ dạy: nhân chi sơ, tính bổn thiện, yểu điệu pê đê, quân tử đi cầu thôi chứ cổ nhân có biết blockchain là gì đâu. Bát giới à, ngườii trộm tiền của đường tăng đầu tư tiền ảo, ổng mà biết ổng kiu thằng khỉ đập thấy bà luôn đó
Thưa bác,
em chơi 1 acc, roll free đc 166 lần, chưa dep lần nào..Vẫn trinh nguyên như tờ giấy than vậy..:popo_ah::popo_ah:

Reactions
629
MR
0.002
Chat with me via Yahoo Messenger
Welcome back!
Hề hề, em đã trở lại và ăn hại gấp đôi..
Đã View hết 5 lít.. ( mới 1 lần).
Từ Ngộ chữ thành Mù chữ, tuy nhiên lâu rồi mới thấy nhiều bác trong này noó chuyện hài hước, bựa bựa khoái, đúng chất con người em!
Đã bookmark, thi thoảng lên chém gió cuối tuần! :popo_ah::popo_ah::popo_ah:
ông nào lập acc mới hả kaka

Giờ mua btc đợi lên 8k bán lại thì kiếm được hơn 1k5 chứ sao lại tí :)
lúc trước em vào gần 9k rồi bác , đợt đó lên 11k9 em không bán vì để 12k :(
giờ 6k em vào bằng số lượng đó là em bình quân 7k5, lên được 8k em bán hết luôn chứ ôm lâu quá , em chỉ sợ xuống nữa thì chết

lúc trước em vào gần 9k rồi bác , đợt đó lên 11k9 em không bán vì để 12k :(
giờ 6k em vào bằng số lượng đó là em bình quân 7k5, lên được 8k em bán hết luôn chứ ôm lâu quá , em chỉ sợ xuống nữa thì chết
uhm, nói chứ chẳng thể biết trước được xu hướng thị trường. Hay không bằng hên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week