Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

MrKubem

Senior
Reactions
156
MR
0.919
Bác H xem xem có bonus trang freebitco này. có nên tham gia k nhỉ :)
Deposit between 0.001 to 1 BTC to your FreeBitco.in account and after the transaction has been confirmed, reload the MULTIPLY BTC page to claim a 100% bonus from us for playing MULTIPLY BTC! (BONUS TERMS)

sexyalien

Senior
Reactions
67
MR
0.000
anh ko dùng coinbase , nghe nói coinbase đang trục trặc nên khìn khìn toàn diện

bạn check trong my team góc trên bên trái xem có ko, nếu ko có thì do trùng ip nó bị bắn rồi :)
hi mình ref dc rối bạn, nhưng bị trùng ip nhiều quá. chắc phải dùng soft để fake ip, trang new-bank, chỉ khi nào ref đầu tư thì mình mới được hưởng phải không bạn

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Bác H xem xem có bonus trang freebitco này. có nên tham gia k nhỉ :)
Deposit between 0.001 to 1 BTC to your FreeBitco.in account and after the transaction has been confirmed, reload the MULTIPLY BTC page to claim a 100% bonus from us for playing MULTIPLY BTC! (BONUS TERMS)

ko nên chơi vụ này vì xèng bonus chỉ dùng để chơi hi - lo và acc bị liệt vào đã dep, đa phần nạp vào ko bao giờ ăn lại đc, giả sử nạp vào mà rút ra đc cả bonus thì anh nạp 100 acc đc hết xong đc bonus cái rút ra thì ad bán thận mà trả cũng ko kịp đâu =))

ko nên chơi vụ này vì xèng bonus chỉ dùng để chơi hi - lo và acc bị liệt vào đã dep, đa phần nạp vào ko bao giờ ăn lại đc, giả sử nạp vào mà rút ra đc cả bonus thì anh nạp 100 acc đc hết xong đc bonus cái rút ra thì ad bán thận mà trả cũng ko kịp đâu =))
Mới đầu e tưởng nó vào luôn 1 tài khoản thôi, đọc kỹ mới thấy nó bảo cho vào tài khoản thưởng riêng để chơi HI-LO và bao giờ đủ đkiện quay trên 40 lượt và đạt mức lãi nó mới + vào tài khoản chính. Tưởng ngon hóa ra đắng :D. may mà chưa dep vào :D

hi mình ref dc rối bạn, nhưng bị trùng ip nhiều quá. chắc phải dùng soft để fake ip, trang new-bank, chỉ khi nào ref đầu tư thì mình mới được hưởng phải không bạn
thằng này có dep ref mới đc
Mới đầu e tưởng nó vào luôn 1 tài khoản thôi, đọc kỹ mới thấy nó bảo cho vào tài khoản thưởng riêng để chơi HI-LO và bao giờ đủ đkiện quay trên 40 lượt và đạt mức lãi nó mới + vào tài khoản chính. Tưởng ngon hóa ra đắng :D. may mà chưa dep vào :D
nó mà bonus vào tài khoản chính thì anh nạp 100 acc xong rút ra =))

thằng này có dep ref mới đc

nó mà bonus vào tài khoản chính thì anh nạp 100 acc xong rút ra =))
=)) e cũng đang tính thế. với nghĩ là có khi nó bonus vài tài khoản như thế thôi ( kiểu như viettel thì ai nhận được tn này mới đc 50% ấy ).
nhưng cứ nghĩ cách cheat của bác mà k dám dep vào ấy chứ. tìm 3 tháng nay chưa ra tý đầu mối nào về cách bác nói :((

mọi người có biết cách mua Bit từ paypal ko chỉ mình với. Tính dep trong newage-bank mà ko thấy web nào chơi với paypal
ko có mua bit trực tiếp từ paypal đc đâu bạn :) đổi paypal qua webmoney , từ money bán qua VNĐ thông qua các web auto, rồi từ VNĐ mua bit :)

hi bạn đầu tư thằng new bank bạn đang chọn gói nào tư vấn giúp mình với

thằng đó nếu bạn dep thì nên dep gói NEW AGE PRIME , tốn 0.01 thôi đừng ham nhiều hơn :)

rảnh thì cheat tầm 100 acc chơi cũng thu nhập khá mà, 100 acc vượt tầm thì chơi khoảng 20 acc cũng ngon rồi :D

thằng đó nếu bạn dep thì nên dep gói NEW AGE PRIME , tốn 0.01 thôi đừng ham nhiều hơn :)

rảnh thì cheat tầm 100 acc chơi cũng thu nhập khá mà, 100 acc vượt tầm thì chơi khoảng 20 acc cũng ngon rồi :D
Mình chơi mới 4acc mà fake ip muốn đuối luôn. Lên 20 chắc xỉu quá :confused:

bạn swap đc bao nhiêu acc thì kéo fake ip theo tốn có 1 nốt nhạc chứ có gì khó đâu :eek:
Cảm ơn bạn thật ra swap và fake ip ko tốn nhiều thời gian, co tốn là hay bị trùng IP no lock tè le nên phải đổi liễn tực ,mình tìm socks add vào mà tốc độ chậm và dễ die :(

Thôi xong :(

Attachments

205.1 KB · Views: 150

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,635
175,987
Latest member
may88gallery

Most viewed of week