Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Hiện tại e mới chơi được moon + supper(claim mỗi ngày) freebit+doge(claim~20/24)+ box xong mặt cười, duy trì vậy đã ổn chưa ạ, có nên thêm site nào k ạ?

nếu chơi ok rồi thì đạt mức bạn chỉ cần những trang mình tô xanh là ổn, dư time thì chiên thêm các trang khác ngày vài cữ chứ ko cần tập trung, bạn mới chơi freebit thì nhớ tích điểm và sts đạt ngưỡng nếu nhận ra đc chân lý của nó :)

nếu chơi ok rồi thì đạt mức bạn chỉ cần những trang mình tô xanh là ổn, dư time thì chiên thêm các trang khác ngày vài cữ chứ ko cần tập trung, bạn mới chơi freebit thì nhớ tích điểm và sts đạt ngưỡng nếu nhận ra đc chân lý của nó :)
Ok bác! Nghĩa là cứ tích reward point không rút phải không ạ? E kb lại để auto rút , may chưa đến ngày :p!

hì e làm được như thế đã tốt, vẫn chưa hiểu cheat thế nào đây :p. mà giờ chắc cứ tích tích thôi, chắc cũng phải có lực đúng k bác H? với cho e hỏi e mua cái tăng Point được k ạ... thấy lãi :p ngày tích được có vài nghìn sat oải dữ, k b bao lâu đủ đây :oops::oops::oops:. Mà bác tên gì đó thấy mn gọi bác là bác H gọi theo à :D:D.

Last edited:
bạn mua điểm ở REWARD POINT PRIZES / REWARD POINTS BONUS , bạn clam tích các điều kiện cần và đủ nếu may mắn và có duyên sẽ nhận ra chân lý thôi :)

cứ gọi mình như tên nick đc rồi , mấy đồng chí kia gọi lên mềnh là do đã "Giao Hợp" với mềnh rồi nó khác :)

bạn mua điểm ở REWARD POINT PRIZES / REWARD POINTS BONUS , bạn clam tích các điều kiện cần và đủ nếu may mắn và có duyên sẽ nhận ra chân lý thôi :)

cứ gọi mình như tên nick đc rồi , mấy đồng chí kia gọi lên mềnh là do đã "Giao Hợp" với mềnh rồi nó khác :)
haha có vụ "giao hợp" nữa hả , chắc ra nhiều sản phẩm rùi nhỉ :p. Điều kiện cần và đủ thì e cũng chưa hiểu lắm.... Cứ cố duy trì thôi mong là may mắn thôi :D:D ... không liên quan mà lần đầu mở được đến đây ... mà cũng chả được mấy :eek:

hehe mong nó rồi sẽ di chuyển :), mà mua cả prizes là cái vé số đúng k bác :D
đừng mua vé số, ko trúng đâu, phí điểm, mua dồn điểm lên mức100k điểm ấy, dồn dần cứ mua max :)

mua nhiều cái rp bonus liên tục thì nó có cộng dồn k thế bác? nếu k thì 100k chắc tầm 3 tháng nhir :confused:

hơn 2 tháng 1 chút nếu siêng, đó là bước khởi đầu, thế nên mình nói chỉ dành cho người kiên trì, ai cũng bỏ cuộc ngay từ đầu thì đâu có thu hoạch tốt :) khi đã hòa nhịp đc rồi thì cứ ung dung thôi , nhưng cũng ko đc ỉ lại :)

cứ siêng như mình + lucky 1 tý thôi, sau 1 tháng tầm này chắc đạt đượcView attachment 95673
Lucky 1 tý là sao bác, cho là roll đủ 24/24 ngày trung bình được ~1k3rp tháng đc tầm 39k tính cuối tuần thêm 100rp đi thì tháng 400 với acc phụ 2 acc 48/d là cỡ 1k4 nữa ~ 42k/ tháng :confused: thì cũng đúng tầm như bác. Mà tháng bác lên 1tr sat rùi á :eek: bác có chơi hi-lo nhiều hay gì k lên nhanh dữ? Tiện hỏi các bác chơi hi-lo tn hợp lý, hiện tại e chơi kiểu win 51% ngày chơi 10% tổng hiện có có ổn k?

bạn k tính mốc cao sao, và cả thi thoảng HI-LO nữa. nick này mới chơi lại hơn 1 tháng thui
acc cũ dep rồi nên bỏ đó

hihi, hơn 2 tháng là đủ á
chị rảnh trả lời em tin nhắn trong vùng kín về vụ án mới nhé chị :D cho lây số đỏ ấy mà :oops:

có nên mua gói btc bonus không nhỉ????

ko nên, bạn chỉ nên mua điểm :) bonus sts làm quỷ gì khi mà roll đc mức 2 ko đc tính =)) mà khi đã lên lever thì toàn mức 2 trở lên cả =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back