Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mình chơi bao nhiêu ngày vậy mà daily bonus của cái trang moon vẫn 0% nhỉ

bọn mặt trăng nó tính liên tục, quên onl 1 ngày là bị reset về 0
This bonus increases by 1% per day, up to a maximum of 100% (which means your faucet payouts are doubled!!!)
So for example, if you made a claim yesterday and then make another claim today you will get a bonus of 1% on top of your usual claim amount.
If you then claim again tomorrow, your bonus will increase to 2%, then 3% the day after and so on up to 100%. However if you miss a day then your bonus will reset back to 0% and you must build it up again.

coinpayments.net phí chuyển cao ko các bạn ?
blockchain cao quá
bạn nên dùng coinbase

chỉ cần vào là được à. Có cần claim ko
có chứ, phải clam chứ, để cho chắc nếu ko có time chơi và muốn ko mất % thì sáng claim 1 lần, tối claim 1 lần

có chứ, phải clam chứ, để cho chắc nếu ko có time chơi và muốn ko mất % thì sáng claim 1 lần, tối claim 1 lần
Mình vào site thì nó vẫn còn đăng nhập, có cần thoát ra vào lại ko, hay chỉ cần claim

Mình vào site thì nó vẫn còn đăng nhập, có cần thoát ra vào lại ko, hay chỉ cần claim
lúc nào bạn login mà thấy time đếm claim vượt qua 24h rồi thì coi như bạn đã bị reset thành 0% , đừng bao giờ để time đếm vượt quá 20h cho chắc , bạn thấy vượt coi như đã mất % và làm lại từ đầu

lúc nào bạn login mà thấy time đếm claim vượt qua 24h rồi thì coi như bạn đã bị reset thành 0% , đừng bao giờ để time đếm vượt quá 20h cho chắc , bạn thấy vượt coi như đã mất % và làm lại từ đầu
ok, cho mình hỏi thêm mình tự ref cho mình đc ko, mình có nhiều laptop

ok, cho mình hỏi thêm mình tự ref cho mình đc ko, mình có nhiều laptop
cheat đc nhưng phải fake IP ổn nếu ko sẽ bị bắn :D

Bạn có fake ip ko
có chứ , nếu đào mình thường, ko cheat ko tận dụng hết những điều cơ bản hay ko biết đc bug vài trang thì đào cả năm cũng chẳng được bao nhiêu :)

a ơi những site click quảng cáo còn pay hết k ạ?

a ơi những site click quảng cáo còn pay hết k ạ?
chưa có time lọc lại nữa nhưng chưa thấy thông tin xấu về bọn nó :)

vâng.e cứ ref mấy site BTC vậy.rảnh rảnh ngồi click thui :)

Cho mình hỏi 10k satoshi = ? vnd
100 doge = ? vnd

theo tỷ giá ngày hôm nay thì :

cho hỏi bác dalat có site nào claim hay blabla gì đó ngon ngon hem cho mình theo với -.- :((
mấy trang tô đậm ở #1 đang ngon, mấy trang còn lại dạo này mình chưa có time lọc và thêm site mới :oops:

và claim bình thường thì cày ko đc bao nhiêu, quan trọng tận dụng các vấn đề cơ bản và bug 1 số trang

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back