Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bữa nay xém chết các bạn ạ

e là newbie mới tập chơi, mấy anh chị cho e hỏi làm thế nào tạo nhiều acc trên freebitco mà không sợ bị khóa và nếu nhiều acc ko phải là ref của nhau thì chơi cùng 1 máy cùng ip đc ko.E cảm ơn. ;)

e là newbie mới tập chơi, mấy anh chị cho e hỏi làm thế nào tạo nhiều acc trên freebitco mà không sợ bị khóa và nếu nhiều acc ko phải là ref của nhau thì chơi cùng 1 máy cùng ip đc ko.E cảm ơn. ;)

tạo acc thì chứ fake ip chuẩn hoặc dùng ip xịn thì tạo vô tư thôi , và ko chơi cùng ip cùng lúc đc :)

chơi HI-Lo a có bí quyết gì chỉnh thông số ko chỉ e với
có auto và tay và dựa vào lượng dự trữ nữa :) au-to thì lời ko bao nhiêu, tay thì chỉ nên bug 1 ngày 1 lần thôi

có auto và tay và dựa vào lượng dự trữ nữa :) au-to thì lời ko bao nhiêu, tay thì chỉ nên bug 1 ngày 1 lần thôi
Em thấy có mấy bạn hay hỏi về adiphy gì đó. em xem thử thì là trang đọc báo gì cái đó có chơi được không a.

mỗi ngày chỉ nên ăn 1 lần thôi :) đừng tham quá, tham thì thâm , nhìn ở ROLL HISTORY qua ngày mới thì hãy nên chơi tiếp :) áp dụng cho cả hi-lo lẫn roll :) còn lại cứ chơi bình thường

mỗi ngày chỉ nên ăn 1 lần thôi :) đừng tham quá, tham thì thâm , nhìn ở ROLL HISTORY qua ngày mới thì hãy nên chơi tiếp :) áp dụng cho cả hi-lo lẫn roll :) còn lại cứ chơi bình thường
win lớn 1 lần là em nghĩ ko dám chơi nữa :), có khi lớn quá ngày mai ko dám chơi tiếp nghĩ cách ngày mới dám chơi lại :D

Bác thớt gợi ý em cách bug roll và Hi-Lo với ạ, Canh roll cả tháng mà chả được bao nhiu :((
bug roll thì dự trữ đủ lực và can thiệp SERVER SEED HASH :) chỉ đc 1 slot/24h/1 ip xịn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back