Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

e đau lòng quá đây này :(
đang trên con đường gần 2 tháng. giờ quay lại điểm xuất phát. kiểu này lưu id vào điện thoại dùng 3g cho quen chứ laptop nhiều khi lại k dùng được, hjx
lâu gần đạt mốc mình cũng bị như vậy nhất là làm trên may tính fake nhiều ip, giờ mình chuyển qua 3G cho acc chính rồi

shirokami2

Junior
Reactions
7
MR
0.000
số hên ấy , trước mình buồn ngủ mắt nhắm mắt mở vô tình để max ***, đang có khoảng 80k sts, thế là double damage =))
đc acc này thì mất acc kia, đc bit thì mất doge bác ơi :( cố test tìm cách ăn đều theo balance ổn ổn mà khó quá ==!

mình hay bị trên di động, reresh trang hay capcha sẽ hết
e treo auto :( miss là 1h sau nó mới reset lại

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
chỉ để auto khi đi ngủ :cool:

nt7zcd2

Kindness
Reactions
112
MR
0.021

:eek::eek::eek:

hieulv

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Mất 7k satoshi để xác minh qua điện thoại. Sau khi xác minh rồi thì một ip cắm đc nhiều acc đc. Tất nhiên acc não cũng phải xác minh qua điện thoại

MrKubem

Senior
Reactions
156
MR
0.921
Mất 7k satoshi để xác minh qua điện thoại. Sau khi xác minh rồi thì một ip cắm đc nhiều acc đc. Tất nhiên acc não cũng phải xác minh qua điện thoại
bạn tìm cách fake IP xịn. rồi lập 1-2 máy ảo để chạy là ổn. k nên xác minh hoặc dep bất kỳ điều gì vào acc, hãy để acc đó như nguyên thủy nhé :D

ông này bấm kiểu gì gê quá vậy :eek:

cứ trung thành 1 bên tài or sửu ko đc đổi kèo giữa chừng , lựa chọn có số 1 và 5 thôi, ngày trc mình chỉ chọn 1 và 2 , gần đây mới dạn lên 1 và 5 , ngày chỉ chơi 1 tua ko đc quá 10 lần xong nghỉ đợi qua ngày chơi tiếp , tính lượt thứ 7 là + - lại đang hòa đấy , qua lượt thứ 8 mới ăn , ngày trc lượt số 8 của mình chỉ chơi số 2 thôi, :oops: nếu mà lên lượt thứ 10 coi như hòa, nghỉ khỏe , đừng hơn thua với nó làm gì :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,885
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week