Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hihi, mình cũng thích hình ảnh này của H á
em thì thích avatar "mắt thần" kia hơn nhưng nghệ bị che đi mất giá trị quá :D

à , polo chị trade ko cần xác minh gì đâu, rút tầm 2k / ngày mới cần cứ chứ để để trade coin thì ko cần, mà cũng ko cần thiết rút 2k 1 ngày mà :D

uhm :) cùng 1 vấn đề nhưng nhìn ở những khía cạnh khác nhau sẽ có cái nhìn khác nhau, hợp với cái ý nghĩa này hơn cả :D cũng giống như khi mọi người chưa nhận ra đc bug thì ko thể có cách nhìn như những người đã may mắn nhận ra được, nhận ra rồi thì nó hoàn toàn đơn giản còn ko nhận ra thì thấy nó phức tạp, chẳng đúng mà cũng ko sai :)
đúng rồi em cũng ấn tượng với avatar 69 cùng 1 vấn đề nhưng nhìn ở những khía cạnh khác nhau sẽ có cái nhìn khác nhau :) mà đợt này hình có màu chứ ko trắng đen như trước đúng không anh.

đúng rồi em cũng ấn tượng với avatar 69 cùng 1 vấn đề nhưng nhìn ở những khía cạnh khác nhau sẽ có cái nhìn khác nhau :) mà đợt này hình có màu chứ ko trắng đen như trước đúng không anh.
ờ, có màu cho đa dạng, chứ đời chỉ có đơn điệu trắng đen thì đơn giản quá :oops:

good luck :) chưa tăng level thì khó lắm :oops:

Em thế này sắp đắc đạo chưa anh :confused::confused::oops::oops:

chưa đủ tuổi *** dễ quắch lắm :p

Vừa rồi mấy trang moon tích được 3 mấy ngày , nghĩ lễ về quê ko có máy , nên vào nhận bằng đt vẫn còn ngon , mà sau lễ lên vào máy tính nhận lại nó reset về 0% hết rồi :(

Mấy bác cho em hỏi, em có nhiều máy tính, nhiều ip khác nhau thì mấy trang box, em phải xài nhiều ví khác nhau ở nhiều máy thì mới đăng ký được nhiều acc à?:oops:

Vừa rồi mấy trang moon tích được 3 mấy ngày , nghĩ lễ về quê ko có máy , nên vào nhận bằng đt vẫn còn ngon , mà sau lễ lên vào máy tính nhận lại nó reset về 0% hết rồi :(

bạn nên clam ngày 2 lần sáng và tối theo giờ VN để phòng trường hợp lệch giờ chuẩn, nó ko tính 24h 1 lần từ lúc bạn clam mà nó tính theo múi giờ chuẩn của nó là 1 ngày, giả sử múi giờ chuẩn là 0h theo giờ VN, hôm nay bạn vào để duy trì % ngày lúc kém 0h hay quá 0h rất khó để xác định đã bị lỡ time nó hay chưa, nhiều lúc bộ đếm của nó quá 24h nhưng vẫn an toàn đc duy trì nhưng nhiều lúc chỉ chưa đầy 13h đã bị bỏ lỡ vì thế nếu ko nhớ chính xác múi giờ chuẩn để duy trì % tích lũy ngày khi ko có time thì cứ sáng 1 lần tối 1 lần phòng hờ kẻo quân, cái gì cũng phải kiên trì mới có kq đc :)

Mấy bác cho em hỏi, em có nhiều máy tính, nhiều ip khác nhau thì mấy trang box, em phải xài nhiều ví khác nhau ở nhiều máy thì mới đăng ký được nhiều acc à?:oops:

nguyên tắc mỗi acc dùng dù là trang nào thì cũng phải dùng 1 địa chỉ ví khác nhau cả. trang box thì mặc định đăng nhập và đăng ký bằng địa chỉ ví mà, nếu bạn dùng 1 địa chỉ thì chỉ đc tính 1 acc , vừa phí ip vừa phí thiết bị :)
riêng trang freedoge và freebit bug thì khác vì nó xác nhận chính từ email, địa chỉ ví chỉ là phụ và hiệu lực 10s - 30s _ thêm 1 gợi ý chỗ này cho những bạn nào đang nhìn vấn đề chưa đúng khía cạnh chuẩn :)

bạn nên clam ngày 2 lần sáng và tối theo giờ VN để phòng trường hợp lệch giờ chuẩn, nó ko tính 24h 1 lần từ lúc bạn clam mà nó tính theo múi giờ chuẩn của nó là 1 ngày, giả sử múi giờ chuẩn là 0h theo giờ VN, hôm nay bạn vào để duy trì % ngày lúc kém 0h hay quá 0h rất khó để xác định đã bị lỡ time nó hay chưa, nhiều lúc bộ đếm của nó quá 24h nhưng vẫn an toàn đc duy trì nhưng nhiều lúc chỉ chưa đầy 13h đã bị bỏ lỡ vì thế nếu ko nhớ chính xác múi giờ chuẩn để duy trì % tích lũy ngày khi ko có time thì cứ sáng 1 lần tối 1 lần phòng hờ kẻo quân, cái gì cũng phải kiên trì mới có kq đc :)

nguyên tắc mỗi acc dùng dù là trang nào thì cũng phải dùng 1 địa chỉ ví khác nhau cả. trang box thì mặc định đăng nhập và đăng ký bằng địa chỉ ví mà, nếu bạn dùng 1 địa chỉ thì chỉ đc tính 1 acc , vừa phí ip vừa phí thiết bị :)
riêng trang freedoge và freebit bug thì khác vì nó xác nhận chính từ email, địa chỉ ví chỉ là phụ và hiệu lực 10s - 30s _ thêm 1 gợi ý chỗ này cho những bạn nào đang nhìn vấn đề chưa đúng khía cạnh chuẩn :)

Cảm ơn bác, em đang có mấy con Server ip riêng để không, đang tập tành cái này, mong các bác chỉ giáo.

Em đang chơi trang freebit, freedodge, boxbit, botlite, đọc hết 90 trang mới thẩm thấu được 1 tí :p

Đã tiến gần tới bug thêm 1 bước. Cảm ơn anh đã gợi ý :D.

múi giờ chuẩn 3 trang moon của e là 7h sáng. đã thử nhiều lần k thấy bị lệch :)

Bác có thể soi sáng cho em level ở đây nghĩa là gì không :p

là acc hội tụ đủ điều kiện cần và đủ như mình đã từng đề cập :) nói cho dễ hiểu nó cũng như muốn chịch gái mà ko phải bóc lịch dù là gái có tự nguyện đi chăng nữa thì gái phải đủ tuổi :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back