Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mấy bữa ni đang tìm hiểu bên offer mà thấy nó khó nuốt quá. Nên giờ chỉ làm 1 acc neobux cho vui. Cắm thêm một bạn offer android nữa cho rảnh rổi.
Còn freebitcoin thì claim đều đều nhưng chưa tập trung nên đc 2 acc thôi. K biết bao giờ đủ tuổi. Thấy có bạn nói IP việt nhiều vô tận là mình nhớ lại . Cảm ơn bạn đã nhắc :D

Rất may trong công ty có ông xếp chuyên đi trade coin. Thấy ông kể hôm nay mua 20tr mà hôm sau bán 70tr VND mà mê. Ae trong công ty xôm tụ học nên giờ cũng vừa đào coin dạo vừa học trade.

Đấy, 2 tuần của em thế đấy. K kiếm đc đồng nào nhưng cũng học đc vài cái. Không biết bây giờ start có muộn quá không? :confused::confused:
ko có gì là muộn cả, chạy trước nhưng đi đường vòng ko bằng chạy sau mà đi đường thẳng :) quan trọng là định hướng ok sẽ ok :) trade thì cũng tùy thời và quan trọng là phán đoán cảm nhận cá nhân chứ ko nên theo số đông, đừng theo phong trào :)

Híc e xài vps chơi freebit và freedoge cứ 1 ngày là bị bắn luôn mà hình như nó chỉ bắn acc bit :(:( cái vps vừa mua test thử mà k biết sao bị nó phát hiện đc nữa hay tại trong lúc đang treo e copy file từ máy chính vào nên nó phát hiện nhỉ :confused::confused::confused:

bó tay acc clone :eek:

Hê bác nói chí phải. Mình cug k monh dc b chỉ cho bug, cũng k hỏi b bug ntn , mà mình tự phát triển cách cheat riêng của mình. Sau gần nửa tháng giờ ít nhất vs 30ac mỗi ngày mình có 5$ rồi. Nguồn ip việt sạch 100% nhiều vô tận tha hồ cheat ref, nhưng các bạn đừng phí công hỏi vì chỉ cần ghĩ 1 xíu thôi là biết liền
minh cung sẽ lên 30 acc cho có bạn có bè vậy =))

nếu theo kiểu bình thường thì acc bình thường sẽ không chơi đc ở chỗ đó đâu bạn ơi :) áp dụng các nguyên tắc cơ bản mình nêu mà lách luật, tương tự như gitcoin.gg đã ngỏm

balance của mình do moon 1 tuần pay 1 lần vào CN nên số dư đó thứ 2 sẽ về 0 và bắt đầu lại tuần mới ;)
khủng khiếp thật =))

theo chữ ký của mình nhé :)
mấy kiểu như cảm ơn và hậu tạ hay có bán bug bao nhiêu để mua làm ơn đừng dùng đối với mình, thanks .

mình chỉ gợi ý trong khả năng giúp mọi người tự nhận ra chân lý, khi tự mò mẫm nhận ra được sẽ quý trọng hơn và sẽ tự nhận thức đc việc ko public làm ảnh hưởng đến sự fix của site, mình có gợi ý là cũng đã đấu tranh tư tưởng lắm rồi

không ít site trc đây mình hướng dẫn kỹ đều bị fix sạch và cũng ko ít thành phần ăn cháo đá bát nên nguyên tắc của mình bây giờ chỉ có thế :)
đồng ý với anh 2 tay 2 chân :)

Hay là mình làm cái video full HD chơi trên dt cho các bác xem nhỉ
Tốt nhất là dùng ios cụ thể hơn là iphone
vì trên ios nó không hiện quảng cáo load rất nhanh
hơn nữa có tweak tạo profile cho tất cả các app
chỉ cần 1 trình duyệt là fake bao nhiêu acc cũng được
đổi ip bằng 1 chạm. 30 acc roll chưa đến 10pht

Mấy bữa ni đang tìm hiểu bên offer mà thấy nó khó nuốt quá. Nên giờ chỉ làm 1 acc neobux cho vui. Cắm thêm một bạn offer android nữa cho rảnh rổi.
Còn freebitcoin thì claim đều đều nhưng chưa tập trung nên đc 2 acc thôi. K biết bao giờ đủ tuổi. Thấy có bạn nói IP việt nhiều vô tận là mình nhớ lại . Cảm ơn bạn đã nhắc :D

Rất may trong công ty có ông xếp chuyên đi trade coin. Thấy ông kể hôm nay mua 20tr mà hôm sau bán 70tr VND mà mê. Ae trong công ty xôm tụ học nên giờ cũng vừa đào coin dạo vừa học trade.

Đấy, 2 tuần của em thế đấy. K kiếm đc đồng nào nhưng cũng học đc vài cái. Không biết bây giờ start có muộn quá không? :confused::confused:
chúc mừng đã them nhiều thứ nhé :)

Hay là mình làm cái video full HD chơi trên dt cho các bác xem nhỉ
Tốt nhất là dùng ios cụ thể hơn là iphone
vì trên ios nó không hiện quảng cáo load rất nhanh
hơn nữa có tweak tạo profile cho tất cả các app
chỉ cần 1 trình duyệt là fake bao nhiêu acc cũng được
đổi ip bằng 1 chạm. 30 acc roll chưa đến 10pht

ủng hộ bác nhiệt tình. Cố gắng giúp nhau nhanh tìm bug trc khi nó fix hoặc nó chết. Hóng video của bác!

Cách nhanh nhất chính là xài 3G :D
cứ mỗi lần tắt đi bật lại là 1 ip xịn
Như mình đã nói. để tiết kiệm lưu lượng và load nhanh nhất chỉ có chạy trên dt thôi
còn trên pc vừa tốn load vừa lâu
Các bạn có thể mua 1 cái sim 3G ( sim VT nhá, vì nó nhiều IP nhất ) full lưu lượng. hoặc đăng ký gói 3-5k / ngày được vài Gigabite
Cách mình đang làm chỉ giành cho người cần cù chịu khó tuy vất vả nhưng cũng kiếm dc 2-3$ 1 ngày. với 25-30 acc. mỗi giờ bỏ ra 10-15pht.

P/s :
Ip sạch quay mức 2 dễ ẹc. 10 lần ít nhất ăn 2-3 lần

Cảm ơn bạn nhé. Mình thì dùng Dcom nhưng mà mỗi lần chờ nó kết nối là mất cả ngày.

Thời xưa ông cha ta toàn hack mấy trang thương mại điển tử toàn dùng anh Dcom này

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back