Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

uhm nè, với bạn H không bày nhiều đâu, bạn í bày 1 phần thôi à, với trade mua coin í có nhiều coin bạn í không nói nhiều người biết đâu, ai thân quen bạn í mới chỉ á

uhm nè, với bạn H không bày nhiều đâu, bạn í bày 1 phần thôi à, với trade mua coin í có nhiều coin bạn í không nói nhiều người biết đâu, ai thân quen bạn í mới chỉ á
mấy đồng anh dalat nói em mua đều có lời cả mà còn những đồng anh ấy không nói cho chắc còn lời hơn nữa à chị

hihi , ai thân ban H mới nói thêm thôi à, mình với mấy bạn nữa cũng nghe bạn H nói 1 coin từ tuần trước cơ mà bây giờ mới lời á, bạn H chỉ nói riêng thôi nếu mà bạn H không nói với bạn thì mình cũng không nói được đâu

HI mọi người, mình là newbie có vấn đề muốn hỏi các tiền bối.
Ở trang polo thì đây có phải địa chỉ ví ko vì mình đang có ví ở blockchain. Với lại có cần phải xác minh giấy tờ CMT ở trang này không ?
Thanks

Attachments

50.8 KB · Views: 86
HI mọi người, mình là newbie có vấn đề muốn hỏi các tiền bối.
Ở trang polo thì đây có phải địa chỉ ví ko vì mình đang có ví ở blockchain. Với lại có cần phải xác minh giấy tờ CMT ở trang này không ?
Thanks
địa chỉ BTC của bạn đúng là nó đấy , bạn có thể dùng nó để nhận BTC , tài khoản của bạn nếu muốn rút trên 2k $ mỗi ngày thì cần veri nếu rút bình thường thì ko cần veri

may quá anh ạ , em mua BTC giá 67 tr giờ lên hơn 71 tr rồi , không trade cũng lời giá , có còn tăng nữa không anh nhỉ
ngon rồi, nếu chú thích thì tất tay thằng fê loz dập card tiếp đi :cool:

ngon rồi, nếu chú thích thì tất tay thằng fê loz dập card tiếp đi :cool:

dạ, em mua thêm hết luôn, em ít vốn nên mua hết, mất thì cũng mất ít anh ạ , chừng nào được nhiều như anh em sẽ nghe lời anh chia thành các phần như anh nói, em cảm ơn anh nhiều lắm ạ

like đồng chí, liều ăn nhiều

thanks dalat, để mình chuyển hết về đây cho tiện, từ giờ tới tối lội hết 124 trang bí kíp của bác :rolleyes:
polo chuyển ít hay nhiều thì bit cũng chỉ tốn phí 10k sts, doge tốn 5 , lts chỉ tốn 100k , còn để ở các nơi khác phí quá chát

bác dalat có biết dổi địa chỉ ví ở trang moon không nhỉ ?

ID của moon dùng đ/c ví làm ID nên ko đổi được đâu bạn, bạn định đổi nhà sang polo hết đúng ko :D

em mua hết rồi giờ đặt bán bao nhiêu thì được ạ

chú mua mấy lần thì coi giá trung bình Average Buy Price: rồi đặt chia kiểu thu hồi vốn và chia ra kiểu để dành nói thách ;)

đủ tuổi bug roll chỉ cần 20$ , nghĩa là đủ để có thể chi trả mức roll thứ 5 mới có thể can thiệp đc bug 4 số 9 ở đó,nếu ko đủ thì ko can thiệp đc , đó là lý do trước đây mình nói cần hơn 3 tr rồi 2 tr rồi giảm xuống hơn 1tr nhưng giờ chỉ cần chưa đến 1 tr vì nó quy đổi theo $ , nghĩa là muốn bug roll đc thì số dư luôn luôn phải lớn hơn mức có thể roll ở mức 5 , tương tự ai muốn bug roll mức 6 thì số dư phải hơn mức 6, nhưng bug mức 6 khó rồi , từ lúc bug mức 6 mình chỉ đc duy nhất 1 lần, còn lại thay đổi số nào cũng chẳng có giá trị nên cứ bug mức 5 cho lành , vì thay đổi 1 trong 5 mà lại *9 nữa khó hơn chỉ thay đổi 1 trong 4

có thể đây là thêm 1 gợi ý quý nữa đối với các bạn nhưng đó mới là điều kiện đủ còn điều kiện cần nữa :)
Cảm ơn a nhiều. Nhớ lúc trước claim 50 acc xoay vòng mà a mất tầm 1 tháng mới đủ tuổi thì e nghĩ claim 25 acc chắc cũng phải 1 2 tháng. Nhưng giờ giá bit càng lên thì thời gian claim càng ngắn nếu có ít coin tích lũy trước. Giờ đã có động lực để làm tiếp rồi.

Thực ra chỉ cần tích lũy 100k satoshi thôi. rồi để đó. khi nào giá bitcoin lên tầm 5 6k$ là đủ tuổi :D:D:D

Cảm ơn a nhiều. Nhớ lúc trước claim 50 acc xoay vòng mà a mất tầm 1 tháng mới đủ tuổi thì e nghĩ claim 25 acc chắc cũng phải 1 2 tháng. Nhưng giờ giá bit càng lên thì thời gian claim càng ngắn nếu có ít coin tích lũy trước. Giờ đã có động lực để làm tiếp rồi.

Thực ra chỉ cần tích lũy 100k satoshi thôi. rồi để đó. khi nào giá bitcoin lên tầm 5 6k$ là đủ tuổi :D:D:D
đủ tuổi là 1 chuyện có 2 vế, đk đủ và đk cần, đủ tuổi mới chỉ đáp ứng đc 1 yc mà thôi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week