Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bác Đà lạt Cho em hỏi chút Mấy trang đào btc Doge lite em tạo nhiều tài khoản trên một ip đuợc không ạ. Em muốn chiến trên pc và đt mỗi tk một ví khác nhưng vẫn dùng chung wifi
mình cũng muốn hoi

cheat acc thì bạn phải fake ip mới đc nhé :) 1 số site cùng ip sẽ bắn acc, 1 số site ko bắn acc nhưng cùng thời điểm mỗi ip chỉ đc dùng cho 1 acc

chưa thấy coin nào xuống đáy.chả biết mua coin nào nữa :(

vẫn chưa có đồng nào tăng giờ mua được ko anh
đồng chó hôm qua chú có xả 119 là khớp rồi còn gì, 115/119 cũng ok rồi
ôm fê loz 635 đi đặt 7xx kếm chút cũng đc. rồi mua bầu cua

đồng chó hôm qua chú có xả 119 là khớp rồi còn gì, 115/119 cũng ok rồi
ôm fê loz 635 đi đặt 7xx kếm chút cũng đc. rồi mua bầu cua
bác cho em hỏi giờ đào mấy trang BTC, DOGE, LITE phải sau 3 tháng mới có hiệu quả ah bác? em mới đào được 2 hôm, em chỉ tập chung đâò mấy trang màu xanh đó có ổn k bác?

bác cho em hỏi giờ đào mấy trang BTC, DOGE, LITE phải sau 3 tháng mới có hiệu quả ah bác? em mới đào được 2 hôm, em chỉ tập chung đâò mấy trang màu xanh đó có ổn k bác?

box + moon thì bạn phải đủ 100 ngày liên tục mới có bug , nghĩa là phải hơn 3 tháng

free bit + free doge thì bạn phải đủ tuổi mới bug đc , nếu siêng thì tầm 2 tháng là đủ tuổi

thời gian đầu 1 là cheat cho các trang có bug nhanh đủ tuổi, đợi buồn quá thì làm all các trang còn lại, ko thì cứ tập chung cheat thôi, khi đã đủ tuổi hết rồi thì chỉ cần chơi mấy trang màu xanh thôi, hiện giờ mình chỉ chơi mấy trang có bug

may quá thằng shit à nhầm sys của em đang hồi rồi, sắp có vốn chơi tiếp :confused:
tử cung nó đang mở nên khả năng 8xxx 9xxx :)
Bug là sao vậy bác giải thích cho e với hi. cảm ơn bác ạ
là lỗ hổng của site, có lợi hoặc bất lợi tùy cách khai thác

em cũng không biết cheat giờ cứ thủ công làm 3 tháng rùi có gì bác chỉ em với nhé.
đọc các vấn đề cơ bản mà tìm hiểu gu gồ bổ sung kiến thức đi bạn :) mấy vấn đề đó áp dụng được nhiều vấn đề khác nữa

vậy giờ quan trọng nhất là mình phải làm cho nhanh đủ tuổi để bug ah bác?

muốn nhanh đủ tuổi thì bạn phải tận dụng cheat nữa, chứ chỉ chơi bình thường sẽ lâu đấy

muốn nhanh đủ tuổi thì bạn phải tận dụng cheat nữa, chứ chỉ chơi bình thường sẽ lâu đấy
ok bác. cheat nó có cần dùng phần mềm chuyên dụng phải trả phí không hay chỉ cần mấy phần mềm free trên mạng có được k bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week